ใครพอแนะนำที่ซ้อมได้บ้างครับ (ขอฟรีนะ จน)

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย MzKore, 29 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MzKore

MzKore New Member Member

12
    0
    0
    ใครพอแนะนำที่ซ้อมได้บ้างครับ (ขอฟรีนะ จน)
    อยากหัดแต่ที่ไม่ค่อยมีเลย ครับ หัดแถวบ้านโดนชาวบ้านด่าว่าเสียงดัง เซงจิต
    ช่วยหน่อยครับ

2. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    :p ถ้าฟรีก็มีที่เยสอ่ะ แต่ไม่รู้ว่าเด๋วนี้เค้ายังเปิดให้ซ้อมอยู่รึป่าวนะ ไม่ได้ไปนานแล้ว

3. paT01

paT01 New Member Member

65
    1
    0
    งานนนี้ต้องรออย่างเดียวเลยอ่ะคับ - -

4. MzKore

MzKore New Member Member

12
    0
    0
    ยังไงมีมิตติ้งพารถไป
    ออกกำลังกันก็โทรมาบอกบ้างเด้อ....เบอร์ก็ดูข้างๆนั้นน่ะ

5. paT01

paT01 New Member Member

65
    1
    0
    คับผมม แนะนำล้างคอ เตรียมเมาเลยงับ ถ้าพี่ซี ไปด้วย - -

6. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    55555 มึงเห็นพี่ซีเป็นคนยังไงว่ะ แพท

แต่ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบบบ!!!!!!

7. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    นั่น เผาตรูกันเห็น ๆ :eek:

8. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0

คนขี้เมา !!!!!

9. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    คนขี้เมา เหลือเมาขี้ อย่างสุดท้าย ถึงจะครบ ฮี่ๆ

10. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    เห้ยไอ้ซีมันหนีไปเมาไม่มีชวน จำไว้นะเมิงสาดดด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้