Meeting

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย ikong EP71, 29 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    ผมอยากให้พวกพี่ๆ น้องๆ ที่ใช้ Starlet ไม่ว่ารุ่นใดก็ได้ มารวมตัวกัน สถานที่ผมก็ไม่รู้ว่าแต่ละคนสะดวกกันแถวไหน เพราะที่ทราบมา ก็จะมีการรวมตัวกันที่ปั๊มน้ำมันตรงรามอินทรา ทุกวันศุกร์ เวลาประมาณ 3 ทุ่มขึ้นไป(ทีมงานพี่อุ๋ย และ คุณอ๊อด) ผมก็เคยไปครั้งหนึ่ง รู้สึกว่าจะมี Club ของ BMW มารวมตัวกันด้วย จุดประสงค์ก็ไม่ได้มีอะไรมากมาย แค่เเลกเปลี่ยนความคิดเห็น คุยกันตามประสาคนรัก Starlet และก็จะได้พบปะหน้าตากันด้วยครับ ใครมีความคิดเห็นกันยังไงบ้างครับ

2. Shoku_EP71

Shoku_EP71 New Member Member

27
    0
    0
    ช่วยดันให้ครับ ดันๆๆๆ:D

3. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18

....ดันด้วย....อยากให้มากันเยอะๆคับ แต่ช่วงหลังจามากันประมาณ 5 ทุ่มขึ้นไปอ่าคับ....:D

4. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    ผมเข้ามาดันอีกทีแหละกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้