ถามหา zx ฟ้าใส ปี2000

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย abball, 6 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. abball

abball New Member Member

11
    0
    0
    ไม่รู้ว่าเพื่อนๆในนี้พอที่จะทันเมื่อหลายปีก่อนสมัยที่เด็กปทุมวันยังเล่นพวก zx zr กันอยู่เป็นกลุ่มๆ
    ชอบขับเล่นกันตอนกลางคืนที่ถนนสามย่านหรือมาเเข่งกันบ้างเเถวๆถนนเรียบเเม่น้ำช่วงนั้นรู้สึกจะสนุกกัน
    มากพอดีกันกับร้านไล้เอาเสื้อไต้หวันมาขายใหม่ๆเลย ร้านช่างเด่นที่ปทุมวันก็ทำรถมาวิ่งพอดีมีโอกาศได้ลองกับ zx คันนี้ที่ท่อรีด zero ปลายน้ำเงินผลคือคันน้ำเงินขึ้นรวดเดียว 2 เเผ่น ถนนเลย เลยรู้สึกเเปลกใจ
    กับ zx คันนี้มากว่าทำไมมันวิ่งเเตกต่างกันขนาดนี้เเละไม่นานเจ้าของก็ขายไปเลยไม่โอกาสลองวิ่งด้วยเลย
    ไม่รู้ว่าเพื่อนๆในนี้พอจะรู้จักคนซื้อหรือข่าวของ zx นี้บ้างไหมมาเล่าใหฟังหน่อยนะครับ:eek:

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    คันหนายอ่ะครับมาช่วงหลังนี่ไม่ทันรุ่นเก่าๆที่เค้าเล่นกันอ่ะครับพอมีรูปถ่ายสมัยเก่าๆที่เล่นกันบ้างไหมครับอยากดูจังอิอิ

3. abball

abball New Member Member

11
    0
    0
    ไม่มีรูปถ่ายเลยจำได้เเต่เป็นปี2000 สีฟ้าใส ท่อ zero ปลายสีน้ำเงิน ตรงฝาเปิดที่จะเติมน้ำมันมีสติกเกอร์
    wj racing แปะอยู่ นอกนั้นเดิมสนิท ยกเว้นเครื่องไม่เดิมเลยเเต่คาร์บูเดิมกล่องกรองครบ

4. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    ปั่นนี่หว่า 555
    รถแถวพระราม3 ที่พี่น้องเล่นกัน3คนรึป่าว

5. " Su^PER^cuP "

" Su^PER^cuP " Member Member

36
    2
    8
    พี่เด่น นี่สุดยอดจิงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้