++ กลับบ้านกันยังจ๊ะ อยู่ทางนี้เหงาจัง ++

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย Speytro_Karn, 28 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    มีตติ้งเป็นไงมั้งครับ กลับมาแล้วบอกกันด้วยนะครับ เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ ไม่ได้ไปเนื่องจากงานเสร็จไม่ทันครับ รอบหน้าเจอกัน T_T

2. ไว้คราวหน้าแล้วกานนะ .................... แต่มิดติ้งนี้หนุกดีคับบบบ.บ.บ..บบบ..บบบ

3. Speytro_Karn

245
    8
    18
    เซ็งจิต ...

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อยากบอกว่ามิตติ้งสนุกมาก ๆๆๆๆๆๆ ฮากระจายครับ นั่งดูพี่เจกับพี่ปุ้ยเอารถไปซัดกันหลายรอบเลย และก็มีสมาชิกใหม่ไปด้วย 1 คนครับ ไว้คราวหน้าล่ะกันครับ อย่าพลาด

5. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ผมก็ไม่ได้ไปครับเพราะหลงทางครับเศร้าเลยครับ

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อ้าว ... หลงทางไปไหนเหรอครับ ถ้าจะไปมิตติ้งแล้วไปไม่ถูกน่าจะโทรถามกันนะ เสียดายจัง ไม่งั้นได้เจอกันแล้ว :sad:

7. Speytro_Karn

245
    8
    18
    ยิ่งอ่านยิ่งเซง อย่าลืมเอารูปมาลงละครับ

8. audy!

1,075
    2
    0
    ผมลืมเอาโทรศัพท์เครื่องที่มีเบอร์เพื่อนๆไปครับ:cry:

9. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    กำ..ซวยเลยคุณ audy

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ว้า .... เสียดายจัง คุณอัดอุตส่าห์ตั้งใจไปแล้วด้วย พวกผมก็จอดกันอยู่แถวริมถนนอักษะฝั่งสาย 3 อ่ะครับ ไม่เป็นไร คราวหน้ามาใหม่นะครับ แล้วอย่าลืมเอาเบอร์ผมติดไปด้วยนะ อิอิ อย่าเพิ่งท้อ .... :):):):)

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D รูปลงไปแล้วครับ แต่ยังไม่หมด ดูไปพลางๆ ก่อนแล้วกันนะครับ

12. audy!

1,075
    2
    0
    ได้ครับ ผมจะพยามไม่ให้พลาดอีกครับ:) แต่ว่าไปแล้วถนนสวยมากๆเลยนะครับผมไปถึงประมาณบ่าย3โมงเห็นจะได้ครับออกจากบ้านตั้งแต่เที่ยงหลงถนนไปหลายเส้นครับ คราวหน้าขอเอาใหม่นะครับ:)

13. คราวหน้าอย่าพลาดดดดดดดดดด ความสนุกนะครับบบบบบบ

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สงสัยคุ้นๆ ว่าผมจะเห็นรถคุณอัดด้วยแหละ ผมนั่งอยู่กับพี่อาร์มประมาณ บ่าย 2 กว่าๆ อ่ะ :sad:

15. audy!

1,075
    2
    0
    สีออกฟ้าแก้มเขียวอ่ะครับถ้าใช่ก็คันนั้นแหละครับ:)

16. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไวคราวหน้าก็แล้วกันครับ

เพราะว่า Club นี้จะมีมีทติ้งกันแทบจะทุกเดือนอยู่แล้วแหล่ะครับ :D:cool:

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เดือนหน้ารอดูกำหนดการว่าจะไปที่ไหนกัน อย่าพลาดล่ะทุกคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้