[ปังย่า] นัดแข่งคลับลีกล่วงหน้าครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย semicolon, 16 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. semicolon

semicolon Guest

0
    0
    0
    ผม semicolon หัวหน้าคลับ "คนนอนดึก" ครับ
    อยากจะขอนัดแข่งล่วงหน้ากับทาง RacingWeb น่ะครับ
    ตามกำหนดการสามารถแข่งได้ตั้งแต่วันเสาร์ที่ 20 พ.ค. ถึงวันจันทร์ที่ 22 พ.ค. ครับ

จึงอยากจะเสนอวันเสาร์ที่ 20 พ.ค. เวลา 21.00น.
    สนาม: Blue Water เวลา 40 นาที (ตามผู้จัดกำหนด)
    Server: เด็กออฟฟิศ ซอย 1

ถ้าต้องการเปลี่ยนแปลงรายละเอียดตรงไหน แจ้งได้เลยครับผม
    จะมาดูกระทู้นี้บ่อย ๆ ครับ :)

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    เลื่อนกำหนดการแข่ง จากวันเสาร์เป็นวันอาทิตย์ ที่เดิม เวลาเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้