ความเหนือกว่าของ Toyota ......

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Activestyle, 26 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Activestyle

Activestyle New Member Member

77
    2
    0
    ไม่ได้เข้ามานานเลยเอารูปความเหนือของ Toyota ที่ดูแล้ว....ดูเอาเองแล้วกัน

2. Activestyle

77
    2
    0
    ผมว่า Honda มันต้องเสียบตูดแน่เลยว่ามั้ยครบ

3. Activestyle

77
    2
    0
    หรือว่า Toyota กะออกตัวล้อฟรีแต่ดันเข้าเกียรผิดถอยขึ้นไปซะงั้น.....

4. FIGHTER

FIGHTER New Member Moderator

118
    0
    0
    เหนือกว่าจริงๆครับ

ผมว่าใส่เกียร์ถอยแน่นอน

(เห็นใด้ชัดว่า โต้โยต้าแรงก่า 55 ขนาดเกียร์ถอยนะนี่)

5. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    นี่เหละนิยามคำว่า TOYOTA เหนือกว่าเห็นๆ

6. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เหนือกว่าจริง Honda เถียงไม่ออกเลยแบบนี้

7. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ยังไงหว่า

8. แน่นอนจิงๆๆ

9. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    :D:D:D:D

10. มันเป็นไปได้จะใด...

11. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เหนือกว่าทุกท่วงท่า

12. Activestyle

77
    2
    0
    ยังก็เหนือกว่าไม่มีใครเทียบได้ อิอิ

13. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    เหนือกว่าเห็นๆ 555++
    ขึ้นไปยังไงวะนั่น.........

14. is@a

is@a New Member Member

33
    0
    0
    แน่นอนจริงๆๆครับ...เหนือกว่าเห็นๆๆๆ

15. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    ทำไปได้.........:cool:

16. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    เหนือคำบรรยาย

17. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    สุดๆๆๆๆ..คับ...

18. ไม่คิดว่าจะเหนือกว่าขนาดนี้....

19. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ทำได้ไง งงเลย

20. เอส THAI ARMY

เอส THAI ARMY New Member Member

40
    1
    0
    เป็นงัยล่ะคิดถูกแล้วที่เลือก toyota เหนือกว่าจิงๆ

21. Activestyle

77
    2
    0
    ข้อสรุปนะครับ
    ภาพนี้ เกิดจากความผิดพลาดของคนที่ขับโตโยต้าอ่ะครับ ทราบมาว่าคนขับ
    โตต้าอ่ะเค้าจะเข้าเกียร์เดินหน้า แต่เข้าผิด กลายเป็นถอยหลังครับ แล้วทีนี้
    เค้าก็กดคันเร่งเต็มกำลังครับ (ประมาณว่ารีบออกรถ หรือไรเนี่ยแหละครับ)
    แล้วฮอนด้าก็จอดแบบดึงเบรคมือเอาไว้ เพราะเค้าจอดได้เรียบร้อยมาก
    ขนาดกระจกมองข้างยังหุบเอาไว้เลยครับ คราวนี้ โตต้าก็เลยถอยแบบเต็ม
    กำลัง แล้วหน้าฮอนด้า เป็นรถหน้าทิ่ม (กระโปรงหน้าลาดเพื่อการทรงตัวที่ดี
    และไม่ต้านลม) และยิ่งไปกว่านั้น ALTIS เป็นรถยกสูงท้ายโด่ง รุ่นนี้จะสูงกว่า
    COROLLA รุ่นอื่นอยู่ประมาณ 1.25 นิ้วครับ โตต้าก็เลยเสยขึ้นไปอยู่บนหลังคา
    แบบนี้ล่ะครับ
    จบ...

22. narthot

narthot New Member Member

13
    0
    0
    เหนือขั้น เทพจริงๆ

23. เหนือ...กว่าจิงๆๆๆๆๆ

24. แน่นอนสุดๆโตโยต้า เนี่ย อิอิอิอิ

25. hallboy

hallboy New Member Member

19
    0
    0
    โอ้โห อยากเห็นตอนมันปีนขึ้นไปจัง แล้วคนขับไม่หลอนไปเลยเหรอครับ งง แบบ ฮาๆ

26. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ถ้าถอยไปอีกนิดท่าน่าจะออกมาสวยนะ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้