พี่ๆครับมีปัญหามาอีกเเล้วครับอยากถามว่ารถผมเครื่...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย มาร์ค สายโดด, 17 มีนาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับมีปัญหามาอีกเเล้วครับอยากถามว่ารถผมเครื่ องf20หัวฉีดเครื่องวีเทค...สตาดปกกติเเต่ขับไปสักพักทำไม่เครื่องเร่งค้างครับจอดรถรอบยุที่3-4พันรอบครับ...พึงจะมาเปนครับ..(น้ำมันเครื่องยังไม่ถ่าย...กรองอากาศล้างเเล้วครับ)มันเกี่ยวกับสายคันเร่งป่าวครับรึเกี่ยวที่อะไรครับพี่

1. Mind Romwarin

Mind Romwarin Guest

0
    0
    0
    คาร์บูป่าว. ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้