####...............ช่วยด้วยครับบบบบ................####

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย konnatee, 27 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. konnatee

konnatee New Member Member

2
    0
    0
    คือทราบมาว่าที่นี้มีผู้ที่เก่งและสามารถซ่อมได้หลายอย่าง
    อาการผมมีดังนี้ ผมใช้ E-car.....Y95 แล้วระบบแอร์มีเครื่องกรองอากาศ
    ตัวในรูปมันมีสิ่งที่เรียกว่าควัน:cry: ออกมาผมเดาว่ามันไหม้ ผมขอรบกวน
    ท่านๆ ช่วยตอบอาการและวิธีแก้ใข.......อ่าครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าคับ
    ขอฝากตัวด้วยคับ ใช้ Mitsu เหมือนกาน~~~~

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มกราคม 2008
  2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ใครรู้มาบอกกานหน่อยจร้า ไมได้ใช้รุ่นนี้นานเเระลืมเเหะๆ

3. konnatee

konnatee New Member Member

2
    0
    0
    มีคนตอบแล้วดีใจ ม๊ากๆ ตอนแรกล้างแอร์เสร็จ พอสตาร์เปิด ควันเต็ม รถเลย มันน่าเศร้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้