มีใครรู้เรื่องเครื่อง 4G63T ตัว RVR บ้างครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Boy Evolution, 28 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boy Evolution

Boy Evolution New Member Member

12
    0
    0
    อยากรู้สเปคเรื่องตัว RVR 4G63T ครับ แล้วตอนนี้ราคาอยู่ที่เท่าไหร่ครับ
    ตอนนี้พอจะหาได้ป่าวครับ แล้วมีเกียร์อะไรบ้างครับ ระบบขับเคลื่อนอะไรครับ
    รบกวนช่วยตอบกันด้วยนะครับ ....... ขอบคุณมากๆครับ
    หรือใครมีช่วยบอกแนะนำด้วยนะคับ :embarassed:

2. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้