สมาชิก Civic Es มีใครอยู่ เอแบค บ้างครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย zTyOnPe, 21 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zTyOnPe

zTyOnPe New Member Member

58
    1
    0
    มีใครอยู่ เอแบค บ้างครับ ช่วยรายงานตัวหน่อยครับ

วันนั้นเห็นแว๊บๆ สีขาว -*-

2. brownnie123

brownnie123 New Member Member

22
    0
    0
    อยู่นิเทศคับ
    RX05 สีขาว แต่ไม่ใช่สมาชิก

3. zTyOnPe

58
    1
    0
    หรอคับ แล้วชื่อไรอ่ะคับ

ผม ท๊อป นิติ ปี1

วันนั้นเห็นสีขาวคันนึงแต่มีสติกเกอร์ Civic Es Group อ่ะ ใช่นายปะ

4. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0

รถหล่อมากคับบ .... อิอิ

สีขาว .. มาแอบเนียน อิอิ !!

5. dewgiovany

dewgiovany New Member Member

73
    3
    0
    เคยอยู่อ่ะ

6. Jar 2.0

Jar 2.0 New Member Member

22
    1
    0
    ผมอยู่เอแบคเหมือนกัน
    04สีดำ แต่ไม่ได้แปะติ๊กเกอร์

7. zTyOnPe

58
    1
    0
    อยู่เอแบค บางนา หรือ หัวหมากกันอ่ะคับ

ท๊อป อยู่หัวหมาก ชอบไปจอดรั้วเขียว กะ หลังตึก C

8. brownnie123

22
    0
    0
    หัวหมากคับ จอดเอแบคคอนโด
    ปีไรอย่ารู้เลยแก่แล้ว
    คันที่มีสติกเกอร์ไม่ใช่รถผมนะ ไม่รู้รถใครเหมือนกันไม่เคยเห็นสีขาวติดสติกเกอร์

9. MrLover

MrLover New Member Member

5
    0
    0
    เรา04สีดำ อยู่นิติเหมือนกัน
    แต่จอดที่เอแบคคอนโดนะ

10. zTyOnPe

58
    1
    0
    MrLover อยู่ นิติ ปี ไหนหรอคับ

11. PAKKY_ES03

PAKKY_ES03 New Member Member

12
    0
    0
    อยู่คับ สีเทา นิเทศvisual art อยู่หลายปี หลังๆไม่ได้ไปmeetingเลย รู้จักrxสีขาวข้างบน รถสวยคับbrown

12. brownnie123

22
    0
    0
    แหมพี่ภาคชมกันแบบนี้ก็เกินไป
    รถผมคงแรงสู้พี่ไม่ได้

13. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    อุอุ ผม Arts English ปี4 รหัสตอนเข้า 451-XXXX เรียนบางนา แต่ไม่ค่อยเอารถไปครับส่วนใหญ่เดี๋ยวนี้จะจอดรถไว้ที่หัวหมากแล้วก็นั่งรถตู้ไป

14. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    แม่ตัวจะไม่ใช่แต่ว่าใจอยู่เอแบคครับ

15. zTyOnPe

58
    1
    0
    อยู่เอแบคกันหลายคนเหมือนกันแฮะ

16. zTyOnPe

58
    1
    0
    -*-

17. infinitesadness

infinitesadness New Member Member

6
    0
    0
    เอแบคเหมือนกัน แต่โทอ่ะคับ ^_^'

18. jewel~

jewel~ New Member Lady Member

58
    14
    0
    แต่ก่อนเคยเอารถไปจอดที่ตึกร้าง .. มืด ๆ นี่เสี่ยงดวงกันเลยทีเดียว .. น่ากัวมั่กมาก .. -*-

หลัง ๆ เลยมะจอดละ .. จอดเต้นเขียวปลอดภัยกว่าเยอะ .. อิอิ

ps. มีเด็กนิติ ใน ES เพิ่มอีกแร้ววววว .. เย้ ๆๆๆ .. คริคริ .. :D

19. zTyOnPe

58
    1
    0
    งุงิ จอดรั้วเขียวหรอครับ

รถสีไร ติดสติกเกอร์รึป่าวคับ

ไม่เหนเคยเหน -*-

20. Foxy_Shimuro~

Foxy_Shimuro~ New Member Lady Member

32
    0
    0
    ต๊ายย!! น้องพลอยก้อกล้าจอดตึกร้างนะนู๋
    หัวหมาก ก้อจอดที่ยัยนานาโกะ ตรงวินรถตู้หน่ะ ....รั้วเขียวไกลเกิน

ปล. หัวจัยพี่เอก กะจายไปทั่วทุกม. อ่าแหละ

21. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    จิงๆ ตึกร้างมันอันตราย ได้ยินมาว่าเคยมีเด็กเอแบคโดนข่มขืนมาแล้ว

22. jewel~

jewel~ New Member Lady Member

58
    14
    0
    ไม่ได้ไป พักใหญ่แล้วจ้า .. ไม่น่าจะเคยเห็น .. :p

23. brownnie123

22
    0
    0
    ตึกร้างเค้าไม่ให้จอดแล้ว
    เพราะทำคอนโดไปเรียบร้อย

24. MrLover

MrLover New Member Member

5
    0
    0
    ชื่อออฟปี3นิติ(481 นะของแท้)
    ศล5**8 เจอเคาะกระจกเรียกได้เลย

25. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    ได้ข่าวว่าเอ็งเรียนจุฬา มิใช่รึ :rolleyes::rolleyes:

:D:D:D เหมือนกันเรย

:sad::sad::sad:

26. zTyOnPe

58
    1
    0
    Pug_Saba A da รถสวยดีคับ

วันนี้เห็นที่หน้าเดอะมอล

ได้ยินเสียงมาแต่ไกลเลย 555+

27. gikiydcd

gikiydcd New Member Member

36
    1
    0
    อยู่แอแบคครับ BBAปีหนึ่ง ชื่อ ตี้ครับ รถสีดำตาดำ จอดที่แอแบคคอนโดครับ เจอทักได้นะครับ อิอิ

28. Jar 2.0

Jar 2.0 New Member Member

22
    1
    0
    เคยเหนรถตี้หลายทีแระคับ
    โหดดีชอบๆ

29. zTyOnPe

58
    1
    0
    -*- มีคนอยู่เอแบคเยอะเหมือนกันแฮะ

30. zTyOnPe

58
    1
    0
    วันนี้เจอรถคันนึงเหมือนรถ ตี๋ BBA เรย

Civic 04 สีดำ เจอแถว ถ.นวมินทร์ เห็นกลับรถตรงหน้า สหฟาร์ม วันที่ 20/1/08

ไม่รู้ใช่หรือป่าว -*- แปะสติกเกอร์ข้างหลัง Bastard

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้