ชี้แจงและขอโทษกรณีรถในคลับลงหนังสือไม่ครบ (ขาดรถนายเอ๋)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 5 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    คือวันนี้ผมได้ไปซื้อหนังสือ FMM มาแล้ว แต่ปรากฏว่าไม่มีรถนายเอ๋ลงอยู่ในคลับด้วยนั้น ซึ่งอาจจะเกิดจากการผิดพลาดทางเทคนิคนิดหน่อย จึงขอชี้แจงว่านายเอ๋ได้ไปถ่ายรูปกับเราด้วยในวันนั้น (มีรูปเจ้าตัวอยู่ในภาพรวมด้วย) แต่ว่ารูปรถมันอันตรธานหายไปไหนไม่รู้ พี่ทีมงานเลยไม่ได้เอามาลงด้วย เค้าก็คิดว่าลงครบแล้ว เลยฝากขอโทษเอ๋มา ณ ที่นี้ด้วยครับ ผมยอมรับผิดทุกอย่างในฐานะที่เป็นตั้วตั้งตัวตีในการจัดถ่ายรูปครั้งนี้ สงสัยอาจจะเป็นเพราะผมเอาทีมไปถ่ายด้วยกันพร้อมกับคลับเลยทำให้พี่ทีมงานสับสนอ่ะครับ ต้องขอโทษทีมงานด้วยครับ และก็เห็นใจเอ๋มากที่ขับรถไปจากปากน้ำเพื่อถ่ายรูป ซึ่งถ้าเค้าหารูปรถเอ๋เจอผมจะให้พี่ทีมงานเค้าเอาลงเล่มอื่นแทนนะ (อาจจะเป็นนักเลงรถ) เพื่อเป็นการไถ่โทษ ยอมรับผิดทุกประการครับ :cry::cry:

2. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    งานหน้าเอาใหม่และกันน๊า เด๋วก็มีถ่ายอีกเล่มม่ายใช่หรอคะ

งานนี้ขอเช็ครูปจากตากล้องเลย จะได้ไม่ผิดพลาด....งืมงืม

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เล่มหน้าเร็วๆ นี้ครับ น่าจะเป็นหนังสือ " ออฟชั่น 4 "

4. จะรอดูนะ หุหุ

5. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    เศร้าเลย......เอ๋เสียใจด้วยนะ

6. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    มาไกล้ซะด้วยซิครับไม่เป็นไรครับงวดหน้าเอาใหม่ครับ สู้ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้