ขอความเห็นหน่อยคับพี่ๆ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย blue-roof/04, 30 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    คือตอนนี้รถผมติดสเกิตร์อยู่อะคับ.....( ข้างหน้า..) แต่มานไช้งานมานาน + เมา แตกหมดเลย อิอิคือ จาถอดออก ...แต่ปัญหาอยู่ตรงที่ว่า
    1. เอาออกแล้วกลัวเปงรอยซิลิโคน อะคับ...พอจามีวิธีแนะนำบ้างป่าว คับ

ขอบคุณที่แนะ
    นำ คับ :cry::cry:

2. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    เอาออกแล้วก็หามาใส่ใหม่คับ หรือไม่ก็เอาออกแล้วก็ค่อย ๆ ทำความสะอาดเอาซิลิโคนออก

3. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
  4. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    ถ้าเป็นสเกิร์ตทรงศูนย์จะไม่ต้องใช้ซิลิโคนนะครับ

แต่ถ้ามีเอาออกยากมากต้องทำสีกันชนใหม่

แนะนำว่าให้เคลมประกันครับทั้งสเกิร์ตและกันชน

5. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    ขอบคุง คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้