อยากทราบวามแตกต่าง

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย golf@type_Z, 2 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf@type_Z

golf@type_Z New Member Member

6
    0
    0
    รบกวนทุก ๆ ท่านหน่อยครับ พอดีแฟนผมซื้อรถป๊อบมือ 2 HONDA มาใช้ น่าจะเป็นรุ่น dio แต่อยากทราบว่า dio af 18 กับ af 27 มันต่างกันยังงัยครับ ดูไม่ออก อยากรู้ว่าที่มีอยู่มันคือรุ่นอะไร รบกวนหน่อยคร๊าบ

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    18 เบรคหน้าเป็นดรัมเบรค ส่วน 27 เบรคหน้าเป็นดิสเบรค :) :) :)

3. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
    27/28ที่หน้ารถมีรูอยู่คู่กันแต่18อยู่คนละข้าง

4. golf@type_Z

golf@type_Z New Member Member

6
    0
    0
    อ๋อ...งั้นของผมก็ AF 18 ครับ หน้าดรัมเบรค แต่อยากเปลี่ยนเป็นดิสก์จัง งบเท่าไรนะ ใครรู้บ้างครับ

5. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
  6. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    จัดปายๆๆใส่โบ้เลยครับเนียนๆ

7. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ยุเก่งจริง ๆ ลูกพี่นี่ :D :D :D

8. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    โบ้อย่างเดียวไม่พอครับเอาจานโตๆด้วย

9. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    อย่าคิดมากใส่เข้าไปๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้