ขอปรึกษาพี่ๆหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย นงEK_ LEV, 28 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นงEK_ LEV

นงEK_ LEV New Member Member

22
    1
    0
    เนื่องจากผมติดตามบอร์ทของAE86มานานแล้วครับแล้วก้อศึกษามานานที่บอร์ทนี้แหระครับเล่นอยากจะถามพี่ SKMO MY86ทั้ง2ท่านหน่อยว่าผมมีความคิดจะเอา DX มาแปลงมั้นจะได้ไหมครับ
    ขอให้พี่ๆเอารูปของDX2ปะตูตัวคูเป้กะรูป86คูเป้มาเที่ยบให้ดูหน่อยครับว่าสรามารถแปลงได้ป่าวครับแล้วก้อเอารูปDX3ปะตูกะ86 3ปะตูมาเปรียบเทียบกันด้วยนะครับว่าสามารถแปลงได้ป่าวครับ

ปล.อยากขับแต่ขอศึกษาไปเรื่อยๆก่อนแน่ใจแล้วค่อยลุยคงไม่ว่ากันนะพี่ๆ

2. นงEK_ LEV

22
    1
    0
    คืออยากจะเห็นทั้ง2แบบระหว่า 2ปะตูคูเป้ กับ 3ปะตู

3. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    แบบ hatch back 3ประตู ให้ซื้อ TE71
    แบบ coupe 2ประตู ให้ซื้อ KE70 2ประตู

รายละเอียดอื่นๆ ลองหาดูใน กระทู้ในบอร์ดดูครับ มีหมด

4. นงEK_ LEV

22
    1
    0
    ขอบคุณมากครับพี่ใว้มีตัวรถแล้วจะโทรไปหานะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้