๏~* H@Ppy BiRtH DaY ตั้งต้น 25 มค. จ๊ะ ~* ๏

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย กะตั่ย, 24 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0

ขอให้น้องตั้งต้น มีความสุขมาก ๆ น่ะค๊า คิดไรก้อสมปรารถนาทุกประการ

........... มีตังค์เยอะ ๆ (เหอ ๆ ๆ ) มีคนรักที่ดี แสนดีคอยดูแลน่ะค๊า..

.....................H A P P Y B I R T H D A Y จ้า ...... :p ;)

2. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    HBD ครับ ขอให้มีความสุขมาก ๆ เด๊อออออออออออ

3. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    HBD ขอให้สวยๆ หล่อๆ

ขอให้มีแฟนเยอะๆครับ เอิ๊กๆ (แฟนคลับ)

4. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    มีความสุขในทุกๆ เรื่องนะครับ

5. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    Happy Birth Day นะคร๊าบคนรูปหล่อ ขอให้มีความสุข ร่างกายแข็ง แรงไม่มี โรคภัยเบียดเบียน

6. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    Happy Birth Day นะครับขอให้มีความสุขความเจริญ

7. hacker

hacker New Member Member

131
    9
    0
    สวัสดีวันเกิด

แล้วก็สวัสดี วันวาเลนไทร์ ล่วงหน้าด้วย ฮี่ๆๆๆๆ

ตั้งต้น No. Zero

8. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ขอให้พี่ต้นมีความสุขมากๆทั้งกายและใจ

ประสบความสำเร็จในทุกๆด้านนะครับพี่

9. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    Happy Birth Day นะคร๊าบ ขอให้มีความสุขมาก เจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงาน และความรัก ไม่มีโรคภัยเบียดเบียน

10. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    Happy Birth Day ครับพี่ต้น ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ วันศุกร์นี้นี่เอง มีแฟนสวยๆ ลูกสาวสวยๆนะครับ

11. momo0101

momo0101 New Member Member

182
    19
    0
    HBD นะคับ มีคามสุขมากๆ เดินทางปลอดภัย
    นะคับ

12. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    Happy Birthday มีความสุขมากๆ ไม่เจ็บ ไม่จนนะครับ

13. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    แก่ไปอีกปีแล้ว กร๊ากกกกกก
    ไอ้แก่

วันเกิดก็ขอให้liverpoolของเรารุ่งเรือง รุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นแล้วกันโน๊ะ
    (เด็กผีมันหัวเราะชอบใจกันช่วงนี้ แต่เรามันหัวเราะทีหลังดังกว่า อิอิ)
    และก็ขอให้มีหญิงตรึมอย่างใจปรารถนา ให้บรรดาหญิงๆเข้าใจกัน อยู่กันอย่างอบอุ่น สงบสุขหละกัน

14. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0

ขอบคุณครับพี่ .... สาธุ (รับพรจากผู้อาวุโส)

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

15. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    อันนี้แน่นอน..... ความฝันเลยนะนั่น

ครับ เด๊อออออออออออ

รับสมัครอยู่นะ ...

เช่นกันครับพี่น้อง แต่ผมหล่อกว่าได้ม๊ะ... อิอิ

เอาทีละงานดิ เดี๋ยวก็เมาได้งานเดียวหรอก แบ่งๆหลายๆงานหน่อย อิอิ

16. @blue_sky@

@blue_sky@ New Member Member

119
    0
    0
    HBD มีความสุขมาก ๆ สมหวังทุก ๆ เรื่อง หล่อ ๆ รวย ๆ รถแรง ๆ อิอิ happy py py py py อิอิ :D:D

17. HBD มีความสุขมาก ๆ สมหวังๆ

18. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    HBD มีความสุขในทุกๆวันนะครับ รถ หล่อ คนหล่อ ด้วยครับ

19. AngeL BoY

AngeL BoY New Member Member

19
    1
    0
    HBD นะพี่ต้นขอให้มีความสุขเด้อ

20. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    happy birthday na kub

21. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    H B D คั บ

22. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    แฮปปรี้ ๆๆๆ เบิร์ดเดย์คับ พี่ตั้งต้น ขอให้กิ๊กเยอะ ๆ ครับ

23. BASLER

BASLER Member Member

132
    9
    18
    HBD นะครับ พี่ต้น...

24. noina

noina New Member Member

19
    5
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ...คิดอะไรก็ให้สมดังใจปรารถนาคะ :D:D

25. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ขอให้รวยๆครับพี่ต้น มีตังก็ให้น้องยืมบ้างนะอิอิ สุขภาพแข็งแรงคร๊าบบบ

26. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    H B D ครับมีความสุขมากๆร่ำรวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

27. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    สุข กาย สุข ใจ รักษา ตน ให้พ้นจาก ทุกข์ภัยทั้งสิ้นเทอญ
    รวยๆคับ พี่

28. Shoke

Shoke Member Member

245
    20
    18
    ขอให้พี่ต้นมีความสุขมากๆ ประสบความสำเร็จในทุกๆด้าน สุขภาพร่างกายแข็งแรงครับ

29. Ayothaya

Ayothaya New Member Member

94
    12
    0
    ขอให้สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดสมปราถนาครับ

30. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    ขอให้พี่ต้น ไม่คดไม่ดุ้ง กิจการงานเข้าเยอะคับพี่ ร่ำๆ รวยๆ คร้าบบบบ HBD คับพี่ต้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้