ไปงานมิตติ้งมาครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย kachapop, 26 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kachapop

kachapop New Member Member

128
    17
    0
    สนุกมากครับ ขอบคุณเพื่อนๆพี่และน้องๆทุกคนนะครับที่ให้ความเป็นกันเองดีมาก :thumbs_up:

ถ้าไม่ติดอะไรจะพยายามไปทุกงานนะครับ หวังว่าคงได้สนุกกันอีก :car:

ปล.วันนี้โชคดีได้ของขวัญด้วย :first:

2. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    หวัดดีครับ คราวหน้ามาอีกนะครับ

3. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ยินดีด้วยครับพี่เอก เจอกีนอีกนะครับ

4. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    ครั้งแรกก้อสนุกแล้ว

อิอิ ต้องมีคราวต่อปายนะเนี่ย

5. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    ไงจ๊ะ (ตัวปลอม)

6. dam_evovi

dam_evovi New Member Member

8
    0
    0
    55555+++

7. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    หนุกหนานๆ

8. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ชอบตรงมาขอรายเซ็นนี่แหละ อิอิ

อย่างน้อยทุกคนก็จะได้คุยกัน

เสียดายที่ไม่ได้อยู่ร่วมงานต่อ

ปล.ท่านเจ้าของกระทู้นี่ใช่พี่ เอก คนที่อายุ 33 ปล่าวครับ ถ้าใช่จะได้จำได้ถูกคน :D

9. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    อิอิ รักทุกคนเหมือนกัน

10. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    มามิ๊ตครั้งแรกก็ได้ของรางวัลเพียบเลยนะ น่าอิจฉาจัง

11. noina

noina New Member Member

19
    5
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ...เหอๆ...ได้หลายรางวัลด้วยอ่ะ อิจฉาๆ อิอิ:D:D

12. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    สนุกมากเล้ย ได้หมวกด้วย ต้องขอบคุณปลาทานแมน ตาป๋อง และคนอื่นๆ ที่ร่วมจัดงานซะ
    และคนที่ต้องขอบคุณอีกท่าน คือพี่กระต่าย ที่น่ารัก ด้วยนะครับ แต่ดูแลน้องๆ จนเหนื่อย
    ไม่ค่อยมาสนุกด้วยกันเท่าไรเลย ขอบคุณก๊าบ

13. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    อิจฉาด้วยคนได้ของรางวัลเพียบเลยน๊า...พกดวงมาเต็มกระเป๋า และงานหน้าเจอกันใหม่นะคร้าบ

ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบ

14. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    ปายม่ะทันเล่นง่ะ อิอิ งวดหน้ามีขอเล่นบ้างนะคร้าบบบบ

15. kachapop

kachapop New Member Member

128
    17
    0
    หนุกหนาน

psYchosis/ปล.ท่านเจ้าของกระทู้นี่ใช่พี่ เอก คนที่อายุ 33 ปล่าวครับ ถ้าใช่จะได้จำได้ถูกคน

ใช่แล้วครับ ยินดีรู้จักนะครับ :cool:

16. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    ผมก้อเปนคนนึงที่ไปครั้งแรก คับ
    สนุกมากคับ
    พี่ๆ ไห้ความเปนกันเองมาก
    แอบอิจฉา พี่เอกเค้าอิอิ
    รางวัลเยอะเกิ้นน.......ผมก้อชื่อ เอก นะพี่ แบ่งไห้ผมมั่งก้อได้.....อิอิ

17. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ดวงดีเจรงๆเลย

18. BASLER

BASLER Member Member

132
    9
    18
    แหะๆ ผมไปแว๊บ แค่แวบเดียวเอง หายไปเกือบ ปี ^O^

19. dewgiovany

dewgiovany New Member Member

73
    3
    0
    อือ

20. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    เที่ยวหน้าอย่าแว๊บดิครับ ... มาบ่อยๆนะครับ คิดถึงๆ มาเฮฮากัน

21. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    อืม ... ฉา ๆ ๆ ๆ ด้วย แต่ม่ะเปงรัย .. มิ๊ตหน้า ๆ ๆ ๆ ๆ มาอีกนะจร๊า .... :D

ปล.เมื่อคืน น้อง ๆ คนไหนทานม่ะอิ่ม ต้องขอโทษด้วยนะจร๊า

เนื่องจากจองไว้น้อยก่าที่มาร่วมกันจริง ๆ ทำให้ทางร้านเตรียมอาหารได้ไม่เพียงพอ

เช่นหมูแดดเดียว หย่อย ๆ แต่หมดซะก่อง ...... :sad:

22. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่เอก

23. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    แล้วเจอกันอีกคราวหน้านะครับ

24. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    ยินดีต้อนรับครับพี่ ผมเจษ จำได้ไหมคนที่นั้งข้างๆพี่อะ....อิอิ

25. khanoon21

khanoon21 New Member Member

168
    24
    0
    แล้วเจอกันอีกนะ

26. hacker

hacker New Member Member

131
    9
    0
    ผมคือใคร

เอิ้กกกก

27. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ถ้าสนุกก็มาบ่อยๆนะครับได้มานั่งคุยกันครับ

28. karnpolvanich@hotmail.com

[email protected] New Member Member

6
    0
    0
    มาครั้งแรกเหมือนกันครับ ดูเปนกันเองดีครับ เสียดายที่ต้องกลับก่อน คราวหน้ามาอีกครับ

29. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    มาบ่อยๆนะครับ ได้รางวัลไปเยอะ

แต่ผมนี่เสียงหายไป 1 วันเต็มๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้