+ + + รบกวนช่วยรายงานตัว หลังจากกลับจากมิตติ้ง&ไปเที่ยวRCA กันต่อ ด้วยความห่วงใยใจจะขาด

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย .:: ส เ ต ฟ า น ::., 27 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    วันนี้สนุกมากครับ
    รู้สึกเป็นกันเองสุดๆสำหรับสมาชิกทั้งเก่าและใหม่ทุกท่าน

คือ...ที่ตั้งกระทู้ เพราะผมเองไปต่อRCAมาด้วย และด้วยความเป็นห่วงเป็นใย...จากใจ
    จึงขอรบกวน เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ช่วยรายงานตัวว่ากลับถึงที่พักอย่างปลอดภัยกันด้วยนะครับ :)

รักนะ จุ๊บ จุ๊บ

ส เ ต ฟ า น :D

2. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    กลับถึงบ้านละงับ

3. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    ผมไม่ได้ไปครับ 555+

4. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ผมเหนื่อย เลยกลับมานอนครับวันนี้ตื่นขึ้นมาสดชื่นดีครับ (ตอนแรกนึกว่าจะเป็นไข้)

5. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    กลับมาถึงบ้าน ตี 3 ก่าๆ รายงานตัวครับผม

6. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    ไม่ได้ไปแต่รายงานตัวด้วนคนครับ แหะๆ

7. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    รายงานตัวครับ ถึงบ้านแล้วครับ หนุกหนานครับงานนี้

8. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    ไม่ได้ไปแต่ขอรางานตัวด้วยคับ

9. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    สนุกมากครับ รอบนี้เพื่อนๆ ES ไปกันประมาณ 20 กว่าคน
    คิดว่ามากแบบนี้ คงจะรวมตัวอยาก

10. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    กลับถึงบ้านแล้วคร้าบตอนตี 3 ก่าๆ ชอบๆๆ...หนุกมากเลย แต่ละคนสุดๆไปเลย....จริงป่ะจ๊ะ

11. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    ถึงเกือบเช้าเลย

12. เสียดายจัง...พอดีรีบกลับโคราช...ไม่งั้นล่ะ..555+

13. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    อยากปายต่อง่ะเมื่อคืน ง่าาาาาาาาาา

14. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    ถึงหละคับ...ตี3ก่าๆ
    เมาวววววววววว

15. NAMTAWHOO

356
    44
    0

เอ .... กลับไปก่อนพวกผมตั้งนาน ไปไหนต่อป่าว ถึงบ้านตั้งตี 3 ก่าๆ ง่ะ

16. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    กลับมาแล้ววครับถึงบ้าน ตี4
    สนุกมากคับ ใครเอาถังนําแข็งใส่เหล้ามาให้ผมกินมึนเลย
    งานหน้า slim นะค้าบบบบบ 555+

17. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    อิอิ...ผมแอบเข้าไป slim มาครับ....ความจริงแล้ว ถึงบ้านเกือบ ตีห้า....555+
    พอดีว่ามีพรายกระซิบ ว่า slim สาวๆน่ารักๆ เพียบ เลยต้องเข้าไปดูซะหน่อย....:D

18. NAMTAWHOO

356
    44
    0

ว่าแล้ว ทีมนี้ไม่มีถอยง่ายๆ .... โห แต่ไม่ชวนเลย แล้วแหล่มจิงป่าวอ่ะ?

19. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    ถึงแล้วจร้า

20. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    เวอะๆๆๆเฮอะๆๆ ผมเจอเรื่อง surprise ขากลับบ้านด้วยอ่ะ อิอิ เดี๋ยวจะมาเล่าให้ฟัง ยังกับใน Tokyo Drift

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มกราคม 2008
  21. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    คราวน่า ไปด้วยน๊า

22. nukae

nukae New Member Lady Member

12
    1
    0
    เดินทางกลับบ้านนานไปป่าวคะพี่ คริ ๆ :D

23. nukae

12
    1
    0
    ไม่ยอมชวนเลยน้า...พี่บอย :D

24. nukae

12
    1
    0
    เราต้องไปพิสูจน์ด้วยตาตนเองพี่ต้น :D
    คราวหน้าขอ slim น้า...:D

25. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    ถึงบ้านเกือบหกโมงเช้า ครับ หนุกหนานมากๆครับ :D:D

26. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    รอฟังอยู่นะจ๊ะ :D :D :D

27. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    ถึง โคราช แล้วครับ คืนนั้นกลับตอนไหนยัง งง ตัวเองอยู่ เมาโค-รต ครับ หนุกมาก คนเยอะมากจริงๆไม่เสียทีที่ไปครั้งนี้

28. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    เอาวะพี่ๆ เล่าก็เล่า 555

ครือแบบว่า ขากลับวิ่งเส้นรามคำแหง รถติดไฟแดงหน้าซอยเทพลีลา เห็นรถแต่งคันนึง แต่ก็ไม่ได้สนใจอะไร
    รถแต่งคันนั้นขับอยู่เลนซ้ายสุด รถผมอยู่กลาง
    ผมพยายามเปลี่ยนเลนไปซ้ายเพื่อเลี้ยวเข้าซอยต่อไป
    แต่รถแต่งคันดังกล่าวกลับกดคันเร่งขึ้นมาไม่ให้ผมเข้า!!!
    ผมจึงโมโหแล้วกระพริบไฟสูง อย่างต่อเนื่อง 4-5 ครั้ง
    ต่อมารถทั้งสองคันต่างก็เลี้ยวเข้าซอยเดียวกัน
    พอเลี้ยวเข้าซอยรถคันดังกล่าวได้จอดหน้า 7-Eleven (ซอย ราม 43/1)
    ผมจึงขับช้าๆค่อยๆผ่านไป เพื่อที่จะมองหน้า
    ปรากฎว่า!!!!!!
    เป็นผู้หญิงขับ!!!! น่ารักด้วย ขาว สวย หมวย .... 555 หันมายิ้มให้ 5555 ^_^
    แต่ผมก็ขับรถต่อไป เพราะคงทำได้เพียงแค่นี้
    จากนั้นไม่กี่อึดใจ รถแต่งคันดังกล่าวได้มาจี้ท้ายรถผม อย่างใกล้ชิด!!!!!
    ด้วยความเสี้ยนจึงอัดยาว... รถแต่งคันนั้นก็อัดตามอย่างรวดเร็ว ฝีมือใช้ได้เลย มุดในซอย แคบๆ เข้าโค้งหลายโค้งคดเคี้ยวใช้ได้ ....
    เมื่ออัดจนหาย ก็ได้ชลอจนรถคันดังกล่าวขับสวนไป...
    ด้วยความเสี้ยนซ้ำสอง จึงขับตาม 5555555
    รถคันดังกล่าวได้เลี้ยวไปทางหนึ่ง ผมก็ขับตามไปได้สักพัก อยู่ดีๆก็กลับรถอย่างรวดเร็วแล้วอัดไปเลย!!!!!
    ผมจึงรีบกลับรถแบบดึงเบรคมือ แล้วอัดตามไปอย่างรวดเร็ว!!!!!!!!!!!!
    จากนั้นเมื่อตามทัน ก็จึงเปิดไฟกระพริบ แล้วลดไฟลงเป้นไฟหรี่ ..........................
    ขับไปสักพักรถแต่งคันดังกล่าวก็จอดชิดซ้าย..............!!!!!!!!!!!! (อูเร่!!!!!) ^_^
    ผมจึงเดินเข้าไปคุยด้วย... มีผู้หญิงเพื่อนเค้านั่งมาด้วยอีกคน ^_^
    จากนั้นก็มีการพูดคุย5555555
    ประมาณว่าพบเนื้อคู่ครับ :D

จบข่าวคร้าบบบบบบบบบบ
    พบรักยามแข่งขัน ^_^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มกราคม 2008
  29. hacker

hacker New Member Member

131
    9
    0
    โอยย

เสียดาย ตาเจษไม่ได้ไป มีแต่ตัวป่วนจากโคราชที่ไหนไม่รู้ไป ป่วนแท้ๆ 5 5 5

อิจฉาตาธงจังวุ้ย

30. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    เมาชิป....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้