ใครพอทราบไหมครับลูกปืนล้อหลังของ DC5 ใช้อันเดียวกัน ES หรือเปล่าอ่ะ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ToR79, 27 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ToR79

ToR79 New Member Member

24
    2
    0
    พอดียกดุมหลังของ DC5 มาใส่ทั้งแพแต่รู้สึกว่าตอนนี้มันเริ่มมีเสียงหอนมาจากล้อหลัง ไม่แน่ใจว่าเป็นยางหรือ ลูกปืนล้อหลังที่มีเสียง ว่าจะเอาไป check ที่พี่ใหม่อาทิตย์หน้า แต่ถ้าเป็นที่ลูกปืนมีใครพอจะทราบไหมครับว่าใช้ของอะไร รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะครับ....ขอบคุณครับ:D:D:D

2. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    พี่เจาะดุม มาหรือป่าวคับ

3. ToR79

ToR79 New Member Member

24
    2
    0
    ล้อหน้าเจาะมาครับแต่ล้อยกของDC5มาใส่ทั้งแพครับ:rolleyes:

4. bbb@es

bbb@es New Member Member

32
    1
    0
    รู้สึกว่าลูกปืนมันถอดไม่ได้นะคับตอนของผมดังเปลี่ยนยกดุมเลยคับ1250ของใหม่นะคับ

5. es94

es94 New Member Member

108
    21
    0
    ถามพี่ชัยเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้