brc ดริฟ อีกเมื่อไหร่

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย sakkkkk, 19 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sakkkkk

sakkkkk Guest

0
    0
    0
    ไม่ทราบว่า ที่สนาม brc จะมีการแข่ง ดริฟ อีกวันไหน เมื่อไหร่ คับ อยากไปดูมาก

2. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ประมาณเมษาครับ

เดือนหน้า วิ่งที่เชียงใหม่
    ถัดไปอาจจะโคราช
    ถัดไปอีกเป็นพัทยา
    ตามด้วยไบเทคครับ

ตารางแน่นอนจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ

3. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    เสาร์นี้มีวิ่งคับ ค่าใช้จ่าย 1500 บาทคับ ไปกันเยอะ ๆ เลยนะคับ เดี๋ยวจะไปเชียร์

4. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    อ๋อ ลืมไป งานมอเตอร์แทรค อิอิ

5. Bond_Blackout

Bond_Blackout New Member Media

59
    0
    0
    พี่จอห์นครับ ถ้าทราบตารางมาโพสๆบอกน้องๆบ้างนะครับ ... ผมก็อยากจะไปชม แต่แหมเชียงให่นี่มันไกลจัง

6. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    จะแอบตามไปดูคับพี่.......

7. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    ได้ครับผม :)

8. pongsak klingbortong

pongsak klingbortong New Member Member

6
    0
    0
  9. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    สนามหน้าเมื่อไหร่คับ......เผื่อจะได้จัดคิวถูก

ตามไปดูอ่ะ.......เดี๋ยวรอสนามใกล้บ้านค่อยว่ากันอีกทีคับ

10. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    รายละเอียดวันยังไม่แน่ชัดครับ

ถ้าทราบจะมาแจ้งอีกครั้งนะครับ สำหรับสนามเดือนกุมภา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้