สนามใหม่ msl ยากดี แต่มั้น มันส์ ครับ ใครวิ่งแล้วเข้ามาหน่อย

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Kazza, 11 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    วิ่งดีสุดได้ 26.693 เองครับ ต้องเอาให้ลงมากกว่านี้ ....ใครไปวิ่งมาแล้วได้เท่าไหร่กันบ้างเอ่ย

2. As I Lay Dying

As I Lay Dying New Member Member

2
    0
    0
    ฮ่าๆๆ.....เพิ่งเคยเล่นครั้งแรกคั๊บ..มัส์ดีๆ..เวลา 32.1กว่าๆ...รอบแรกหมุนติ้วเรย......555+

3. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    26.6ก็ที่1 ไม่ใช่เหรอคับ ผมขับ26.8 ก็เต็มตีนและ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปเล่น วิ่งเท่าเดิมก็ดีใจแล้ว

4. Kazza

138
    0
    0
    คุณตี๋น้อย ขับเก่งเหมือนกันนิครับ ว่างๆ ไปขับด้วยกันนะๆๆ อิ อิ

5. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    ได้คับบว่างๆ ลองไปวิ่งกันหนุกๆเผื่อจะวิ่ง26.6บ้าง อิอิ

6. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D ...KAZZA วันก่อนอยู่ที่ 1 และ ตี๋น้อย อยู่ที่ 3 อิอิ แต่ตอนนี้ ICE ขึ้นมาอยู่ที่ 1 แทน ด้วยเวลา 26.4 พยายามรักษาตำแหน่งกันหน่อยครับ ตี๋น้อย มี2 ตี๋แล้วนี่ตี๋ 1 หรือ 2 บอกมา

7. Kazza

138
    0
    0
    555 ท่าทางจะเป็น ตี๋น้อย 1 พี่ไก่แข่งสนามหน้า ผมขอที่ 1 นะ ^_^

8. pao300ce

pao300ce New Member Member

19
    0
    0
    แหะๆ ผมไปลองมาเมื่อวานตอนบ่าย (14 พ.ค.) สนามวิ่งมันส์ดีครับ แต่ยากสำหรับผม วิ่งไป 2 เที่ยวดีที่สุดที่ 27.0 ไว้ต่อไปต้องขอไปวิ่งตามไลน์ บอย หน่อยแล้วเผื่อจะเร็วขึ้นบ้าง

เมื่อวานได้มีโอกาส วิ่งรอบเดียวกันคับ พี่ kitti กับ พี่NU ด้วย แต่ไม่กล้าเข้าไปคุยด้วย ยังไงก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

9. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    to pao300 from nu53

:)
    ทักทายกันได้ครับ.. (ถึงหน้าพี่จะโหดไปหน่อย แต่เป็นมิตรกับผู้รักขับคาร์ททุกคนอยู่แล้ว)ยินดีที่ได้รู้จักครับ.. ฝีมือดีนะครับเนี่ย เมื่อวานกะจะวิ่งตามไลน์ซะหน่อย ดันวิ่งไม่ทัน (มั่วแต่ไปบวกกับเต้ย..มันมาก!!):D

10. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    วิ่งครั้งแรก 27.0 ผมว่าเก่งแล้วครับ ครั้งหน้าเจอกันก็ทักกันด้วยนะครับ ผมยังวิ่งไม่ได้เลย

11. pao300ce

pao300ce New Member Member

19
    0
    0

ขอบคุณทั้งพี่ NU และพี่ Kitti มากเลยครับ ปกติผมจะวิ่งที่ PTT น่ะครับ เพราะใกล้ที่ทำงาน เลยพึ่งมีโอกาสไปเล่นที่ MSL ไว้คราวหน้าคงต้องรบกวนพี่ๆช่วยชี้แนะแล้วครับ

12. mutt

mutt New Member Member

4
    0
    0
    ชอบแบบนี้ค่ะ

สาวสวย สายลม แสงแดด

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 พฤษภาคม 2006
  13. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ชอบเหมื่อนกันครับ

ได้ขับ 2 เครื่องยนต์ตัวแข่งด้วย
    แฟนใครก็ไม่ทราบ ระวังอันตรายด้วยนะ หมวกกันน๊อคก็ไม่ใส่
    แถมเล่นรองเท้าแตะอีก ระวังอันตรายหน่อยนะครับ
    ลุงเล่นแบบนี้เล็บหลุดเจ็บมากครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 พฤษภาคม 2006
  14. Kazza

138
    0
    0
    สวยจัง แฟนใครหว่า

15. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    หาคนร่วมทีมแข่ง endurance คับเอาแบบหนุกๆไม่เน้นอันดับตอนนี้คนไม่พอคับยังไงใครอยากขับ มาคุยกันดูนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้