ขอถามความเห็นกันหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 16 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D คือว่า กำลังจะเอารถ 2 จังหวะ ออกมาให้เช่าขับ กำลังเตรียมรถออกมาลองวิ่ง เป็นห่วงเรื่องเสียงอย่างเดียวครับ และกำลังจะเอารถ 2 เครื่องออกมาให้เช่าขับครับ มีความเห็นว่ายังไงครับ...เพื่อนๆสมาชิกทั้งหลาย.......

อีกอย่าง รถทั้ง 2 รุ่นเป็น รถใหม่ๆ ตัว 2 จังหวะ เฟรม CRG เครื่อง ROTAX MAX :cool:
    ตัว 2 เครื่อง 160 CC 2 ตัว 13 แรงม้า

คำถามคือ
    1.ชอบกันไหม
    2.มีอะไรจะแนะนำไหม
    3.เรื่องราคากำลังคำณวนอยู่ (อยากจัดให้แบบเล่นกันได้ครับ)

ช่วยๆกันเสนอแนะหน่อยครับ....................เพื่อความสนุกสนานกันต่อๆไปครับ

2. Mikas

Mikas New Member Member

20
    0
    0
  3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องเสียง รถ 2 จังหวะ เครื่อง max 125 cc. อย่าแพงมาก สัก 500 ต่อรอบ ผมจะรีบขายรถผมทิ้งเลยครับคุณไก่ :eek:

4. IaI_tum

IaI_tum New Member Member

7
    0
    0
    สุดยอดเลยครับ เห็นด้วยครับแต่ก็ว่าราคาเบาๆก็ดีครับคุณ gai

5. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ถ้าแพงก็ขับ4จังหวะเหมือนเดิม แต่แอบน้อยใจนะคับ555+

6. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    มี2จังหวะด้วยก็ดีคับ อยากเล่น โดยเฉพาะ ไอ้รถ crg เครื่อง rotax max อยากเล่นมานานแล้วคับ แต่เรื่องราคาก็คงต้องตามสมควรอะคับผมบอกไม่ถูก แหะๆ แต่ถ้าไม่แพงก็น่าจะดีคับ ผมตังน้อย :D

ไอ้ 2 จังหวะอาจก็ต้องดูเรื่องเสียงอะพี่(ถ้าตอนกลางวันยังพอโอเค แต่ถ้ามันค่ำแล้วเสียงมันจาดังอะจิโดยเฉพาะ ถ้าออกเป็นกลุ่มใหญ่อะคับพี่ (ผมว่านะ ) )

แต่ไอ้ตัว 2 เครื่องนี่น่าสนเสียงไม่ดังด้วย อิอิ :D

แก้ไขล่าสุด: 17 พฤษภาคม 2006
  7. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ก็ดีอะคับ แต่เสียงมันคงดังแน่ๆ ถ้าแพงไปผมคงไม่ไหว คงได้แต่ขับ4จังหวะแบบเดิมไป(แอบน้อยใจ) ยังไงก็อย่าแพงมากนะคับ

8. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ดีเลยครับถ้ามีให้เช่าจริงๆ เพราะจะได้มีโอกาสขับสองจังหว่ะได้สะดวกขึ้น

9. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    สุดยอดเลยครับพี่ไก่ แต่อย่าแพงมากนะ เด๋วกระเป๋าฉีกกกกกกก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้