ท่อไอเสีย ของ Mitsu New Lancer

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ช่วยด้วยคับ, 27 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมใช้ รถ Mitsu New lancer อยากเปลี่ยนท่อไอเสีย ช่วยแนะนำกันหน่อยนะครับ ว่าต้องเปลี่ยนของยี่ห้ออะไร แบบไหน

ไม่มีความรู้จริงๆ

1. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    จิงๆ ก็ถ้าจะเปลี่ยนเฉพาะปลายท่อ ก็ของอะไรก็ได้คับเเล้วเเต่ว่าจะชอบของไทยมือ1 หรือของญี่ปุ่นมือ2 ส่วนไส้ก็น่าจะ2-2.5 ก็ได้คับ

2. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    เกียร์ไรคับ A/T ก็ไส้วน ไส้เยื้อง ย้อน ได้หมด
    ถ้า M/T ก็ไส้ตรงไปโลด

3. evo2

evo2 New Member Member

139
    1
    0
    ยิงตรงไปเลยครับ 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้