***** รบกวนพี่เทพ Evo ด้วย.. อยากรู้มากๆ.. หาได้ที่ไหนครับ.. *****

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kittyyy, 27 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kittyyy

kittyyy New Member Member

45
    0
    0
    หาที่ไหนครับ... ช่วยบอกหน่อย.... :cry:

ใจจะขาดแว้วอะ...:cry:

ขอบสปอร์ไลล์ อะครับ ในวงกลมสีแดงอะ..... ของ 6.5 อะครับ

2. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    รถผมเองคับ ตัวนี้ เป็น เวอร์ชั่น แรลลี่ อาต คับ 6.5 แรลลี่อาต ร้านครีเอท ไฟเบอร์มีคับ

3. kittyyy

kittyyy New Member Member

45
    0
    0

ขอบคุณครับพี่.... :D...

ว่าแล้วรถขายไปยังอะ....

ใจว่าจะซื้อรถพี่... แล้วขายรถตัวเองซะ.. :D

แต่ไม่ผ่านที่บ้านอะ เลยอด.. คับอด.... :D

ก็เลยจะทำให้เหมือนกันเลย.... :D

ขอบอก... รถพี่สวยมากมาย.... :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้