กระจกมองข้าง 3d กับ 4d ใส่ด้วยกันได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Toto, 27 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toto

Toto New Member Member

42
    1
    0
    :p:p:p

2. Hutch_eg

Hutch_eg New Member Member

205
    0
    0
    น่าจะแปลงนิดหน่อยนะครับ เอาตรงรุ่นเลยไม่ดีกว่าหรอ ราคาก็เท่าๆกันนะครับ

3. pba

pba Member Member

55
    1
    8
    ไม่ได้คับ

4. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ใส่ไม่ได้คับ เบ้าไม่เท่ากันหาตรงรุ่นดีกว่า

5. oa556

oa556 New Member Member

142
    0
    0
    ไม่ได้ชัวเพราะเคยเอาไปใส่แล้วไม่ได้ ซวยเลย อิอิอิ

6. Toto

Toto New Member Member

42
    1
    0
    ขอบคุณคร้าบ............กระจ่างแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้