ชุดนี้เป็นไงมั่งครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย Bond007, 25 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bond007

Bond007 New Member Member

3
    0
    0
    ฟร้อนไพโอเนีย P1Y +ลำโพงหน้า Boswick Extream +คู่หลังกำลังเลือกอยู่ครับระหว่าง6*9 prism 2002i หรือ mtx 160 ซับ Calcell 10นิ้ว +amp dynamid dx9400(ไม่แน่ใจรุ่นน่ะครับจำไม่ได้) 4ch เป็นไงมั่งครับ ยังไม่ได้ติดครับ พี่ๆช่วยหน่อยนะครับ

2. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    Prism 2002i ตัวนี้เลยคับ จิงๆหน้าหลังน่าจะยี่ห้อเดียวกันนะคับ แต่ Boswick Extream ก็โอเคคับ
    ส่วน Pioneer ก็เปนไปแนวๆกับเพลงจังหวะมันๆสนุกๆแด๊นซ์ๆ เข้ากับสไตล์ลำโพง แต่ไม่ว่าอย่างไรก็ตาม ทุกอย่างควรจะขึ้นอยู่กับความชอบของเราเอง(หูเรานั่นเอง) ถ้าได้เคยลองฟังชุดที่ว่ามาแล้วชอบ ก็โอเคเลยคับ เราฟังของเราเอง เราก็ต้องเลือกสิ่งที่เราชอบคับ นี่คือความเห็นของผมนะคับ ขอให้โชคดีนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้