ขอถามเรื่องเทอร์โบ RB20 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย ac92ตาเพชร, 4 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คือท่าผมจะเปลี่ยนเทอร์โบเดิมจะไปใช่ของอะไรดีครับ แล้วค่าใช่จ่ายประมาณเท่าไหร่ ทำได้ที่ไหน แล้วอัตราเร่งอัตราสิ้นเปลืองเป็นยังไงบ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ

1. pramate

pramate New Member Member

14
    0
    0
    ของเดิมดีแล้ววิ่งในเมืองเดิมๆก็ปี๊ดป๊าดแล้วครับ

2. A_N@LOMA

A_N@LOMA New Member Member

24
    1
    0
    ใช่ 25 ใบดำก็ได้คับวิ่งก็โอเคแล้วงบไม่มากครับแล้วแต่เราหาของได้กับร้านที่เราทำว่าแพงหรือถูกคับ

3. DH@o0o

DH@o0o New Member Member

3
    0
    0
    พี่เก๋ k-sport

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้