>>>>> ถ้าเปลี่ยนสีล้อเป็นขาวมันจะสวยมั๊ยครับ ใครมีรูปขอด่วนครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย BLACKCIVIC, 20 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BLACKCIVIC

BLACKCIVIC New Member Member

84
    0
    0
    อยากได้แมกซ์ขาวแต่งบหมดตอนนี้เลยอยากเอาแม็กเดิมไปทำสีขาว มันจะสวยมั๊ยอ่ะครับ ใครมีรูปขอดูหน่อยนะครับ ใส่กับรถสีขาวแต่ง ไทป์อาร์คร้าบ

ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยนะคร้าบ

2. BLACKCIVIC

84
    0
    0
    ใส่คันเนี๊ยะ

3. BLACKCIVIC

84
    0
    0
    หรือเดิมๆก็สวยแล้วครับเริ่มลังเล

4. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    รูปนี้ก็รถคุณแหละครับ ผมเอารูปมาแต่งสีล้อเอง :D

เดี๋ยวรูปที่สองผมลองแต่งเป็นสีขาวให้ :D

5. Ayothaya

Ayothaya New Member Member

94
    12
    0
    ส่วนตัวผมว่า สีเดิมๆอย่างนี้ก็สวยนะครับ ขับไปสักพัก แล้วค่อยเปลี่ยนก็ได้

6. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ใส่เดิมๆไปก่อน มีค่อยเปลี่ยนก็ไดเครับ

7. อืม....ว่างั้นแหละ

8. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    หุ หุ

9. BLACKCIVIC

84
    0
    0
    ขอบคุณทุกความคิดเห็น

10. bigduck

bigduck New Member Member

15
    0
    0
    ขาวๆ

มีเเต่เเบบนี้ ขาวปะครับ S1 ขอบ 16

11. Nuzio

Nuzio New Member Member

17
    7
    0
    แมกซ์เดิมไม่น่าทำสีเท่าไรอะครับ ดูขัดๆไงไม่รู้

12. WIT_ES MANIA

WIT_ES MANIA New Member Member

234
    19
    0
    ใส่เดิมๆก็สวยดีแฮะ..................:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้