รบกวนคุณ god army เข้ามาทีครับ มีเรื่องจะขอคำปรึกษาหน่อย

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย KeN_Za, 14 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KeN_Za

KeN_Za Guest

0
    0
    0
    คือผมเข้าไปอ่านในกะทู้ DIY เห็น คุณเอาสติ๊กเกอร์ใสมาแปะไฟท้ายอ่ะครับ แปะข้างนอกหรือข้างในอ่ะครับ แล้วหาซื้อได้ที่ไหนมั่งครับ มีสีอะไรบ้างครับ ผมอยู่แถวฝั่งธน ไม่ทราบว่าคลองถมมีขายไหมครับ สติ๊กเกอร์ใสอ่ะครับ ถ้าคลองถมมีขายร้านอยู่ช่วงไหนครับ แนะนำทีนะครับ ถ้ามีแผนที่ด้วยก็จะดีมากๆเลยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. arto

arto New Member Member

121
    3
    0
    ขอตอบแทนเลยละกันนะครับ แปะสติ๊กเกอร์ด้านนอกครับ ส่วนที่ๆมีขายผมเคยไปซื้อที่ธนาบุตรตรงข้ามสนามกีฬา เนื้อสติ๊กเกอร์จะบางกว่าธรรมดา ติดแล้วเนียนกว่าครับ ราคาถ้าจำไม่ผิดรู้สึกว่าจะเมตรละ50บาท เมตรเดียวใช้ได้ทั้งครอบครัวครับ

3. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ถ...ถ...ถูกต้องนะคร้าบๆๆลองทำกันเล่นๆครับฮาๆๆ

4. KeN_Za

KeN_Za Guest

0
    0
    0
    ธนาบุตรตรงข้ามสนามกีฬา นี่แถวไหนอ่ะครับ

แล้วแถวคลองถมมีไหมครับ ช่วยแนะนำทีนะครับ

5. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    art สนามกีฬาอะไร ที่ไหนบอกด้วยกำลังหาอยู่หลายสี

6. god army

3,198
    77
    0
    เดี๋ยวโทรบอกครับลูกพี่......

7. arto

arto New Member Member

121
    3
    0
    สนามกีฬาแห่งชาติตรงมาบุญครองอะคับ

8. god army

3,198
    77
    0
    อิอิไปถูกป่าวครับลูกพี่กรุงเทพมันกว้าง.......นะท่าน555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้