ถามหน่อยครับ เทาฟิกเนสเป็นสียังไง

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย psYchosis, 25 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ใครมีรูปสีชัดๆ ลงให้ดูหน่อยครับ

พอดีว่ากำลังจะซื้อฝากระโปรงต่อชาวบ้านเขา แต่ไม่แน่ใจว่าสีนี้มันเป็นสียังไง

2. TYPE

TYPE New Member Member

8
    0
    0
    สีเทาซิกเน็ต ( เทารมดำ ) เป็นสี limited edition เฉพาะสำหรับรถ CIVIC ES ปี 01-02
    ถ้าเป็นรถปี 03 ขึ้นไป จะเป็นสีเทาซิลเวอร์สโตน สีดูเผินๆคล้ายกัน แต่ไม่เหมือนกันครับ

3. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    สีเดียวกับรถผมอ่ะ พี่โอ๋ รูปข้าง ๆ นะครับ

4. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ทำไมสวยจังอ่ะสีเนี่ยแล้วแต่ละคันนี่เทพทั้งนั้น
    ไม่เห็นมีสีทองเทพบ้างเลย....:D

5. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    น่าสนๆ ต้องไปลองดูของก่อน

แล้วฝากระโปรงของเก่าผมจะเอาไปทำอะไรดีนะ
    ร้านรับทำฝากระโปรงเคพล่า เขารับซื้อไหมอะ

6. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    Mag สวยมากเลยครับ แต่แบบว่าอยากได้ "จุก Mag" แบบเนี้ยอ่ะคับ ช่วยแนะนำด้วยครับ
    ว่าพอจะไปหาได้ที่ไหนบ้าง

7. BASLER

BASLER Member Member

132
    9
    18
    งั้นก็เข้าใจผิดมาตลอดเลยสิ >"<

8. pom_es04

pom_es04 New Member Member

237
    45
    0
    เด๋ว ก็ มี อ่ะ พี่ ตุ้ย ไม่ นาน หรอก..........................อิอิ:D:D:D

9. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    สี เ ท า ซิ ก เ น็ ต เ ป็ น สี ข อ ง ร ถ ปี 0 1- 0 2 คั บ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้