MEETING คราวนี้ อย่าลืม โวตประธานหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย washira, 25 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    ประธานคลับ มันว่างมานานแล้ว สมาชิกเลือกๆ กันดูนะครับ

จะได้มีคนที่เป็นแม่งาน ประสาน เวลามีกิจกรรมต่างๆ ได้ครับ :sad::)

2. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
  3. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :D:D.............เสนอ..........น้องเป้ครับ.....green nv......

4. bang_za

bang_za New Member Member

43
    0
    0

ขอแบบ...........สปอตนะครับ :eek:

5. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ขอสะเน พี่เป้ เมี่ยนกัน

6. :eek::eek::eek::eek::eek::eek: ประธานต้องกลัวเมียมั้ยครับ :eek::eek::eek:

7. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    พี่เป้ครับ เป็นตากล้องของคลับด้วย..

8. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ตามนั้นเลย หนับหนุน

9. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    เสนอนิดนึงนะ
    ไม่อยากให้มีการเปลี่ยนแปลง ประธาน ยังอยากให้เป็นคนเดิม

ที่เป็นหนึ่งใน ผู้บุกเบิก NV Club ในยุคแรกๆที่เราๆยังเจอกัน

อยู่ตามแต่โอกาสจะอำนวย

ส่วนน้อง เป้ จัดให้เป็น หัวหน้าฝ่ายดูแล กิจกรรม , เว็บบอร์ด

ของ NV Club Thailand ซึ่งน้องเป้ ทำมาตลอดเวลาอยู่แล้ว

และดีมากด้วย.........

10. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เห็นด้วยครับพี่ ตี่ :D

11. Leodraspa

Leodraspa New Member Member

199
    8
    0
    ตามด้วยครับ โหวตพี่เป้ครับ

12. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เห็นสมควรอย่างยิ่ง

13. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ก็ต้องแยกตาม กิจกรรมอ่ะนะพี่ตี่ แต่คนที่เป็นหัวงานในการมิตติ้งแต่ละครั้งนั้นผมว่าเป้น่ะเหมาะอย่างยิ่งแต่ตอนนี้เป้เค้ามีน้องข้าวกล้องแล้ว เวลาว่างกับความรับผิดชอบคงจะน้อยลง จริงมั๊ย ผมว่าต้องหาคนที่พอจะช่วยกันได้ซัก2-3คนดีกว่า ถ้าผมอยู่ใน กทม. นะจะไม่เกี่ยงเลยเพราะเรื่องนี้ผมชอบช่วยอยู่แล้ว ดูได้จากถ้ามาบางแสนดิ แต่ประธานดูแลแลเวปบอร์ดกลุ่มเดิมน่ะดีแล้วครับ ถ้าผมเป็นคนมีความรู้เรื่องคอมส์เก่งกว่านี้หน่อยนะ ผมก็ขอเป็นร่วมด้วยก็ได้ แต่จบแค่ม.6 คงทำไม่ได้หรอกครับ ก็รอดูหลายๆความคิดเห็นละกันครับ

14. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    ตามนั้นครับ แต่ยังอยากให้ ประธาน NV Club Thailand
    เป็น ตั้ว คนเดิม ส่วนงานกิจกรรมต่างๆ น่าจะมี น้องๆเพื่อนๆ
    สมาชิกเข้ามามีส่วนร่วมในการเป็นหัวเรี่ยว หัวแรง เหมือนที่
    อ๊อดเสนอมา ..... รอดูเสียงส่วนใหญ่กันอีกครั้งก็แล้วกัน

15. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามนั้นครับ

16. boy_mine

boy_mine New Member Member

43
    8
    0
    เห็นด้วยครับ:D:D

17. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    มันเหมือนวาระเลือกตั้งนะคับผมว่าทำเป็นรุ่นๆ สานต่อกันไปนิ
    น้องเป้อีกหนึ่งเสียงคับ น้องแจ๊คอีกคนก็น่าจะดี

18. สำหรับคนต่างจังหวัด ขอโหวดพี่เป้ครับบบบบบบบบบบบบบบ

19. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ตามพี่ๆเค้าเลยครับแหะผมรุ่นเด็กก

20. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    เห็นด้วยกับป๋าออดครับ พี่เป้มีลูกแล้ว คงต้องให้เวลากับครอบครัวมากขึ้น

แต่ขอเสนอให้เป็น่ายกิจกรรม เพิ่มขึ้นมาอก 1 ท่าน ที่เข้าบอร์ดบ่อยๆๆอ่ะครับ

.......ตาเล็กดีไหม

21. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :D:D.........1วันที่ 9 เรามาหนุกกันอย่างเดียวก่อนดีมั๊ยครับ..เรื่องงานเอาไว้วันหลัง...ฟังโหวดในเน็ตกันก่อน.......( :D:D

22. ไม่ต้องเลยน้องกัญ พี่เข้ามาเล่นแต่เวปโป๊ กะ เวปคลับ อย่างอื่นทำไม่เป็น บ้านก็จน คอมไม่มีอีก :cry: ไหนจะภาระครอบครัวอีก เมีย 1 + น้องเมีย 1 + แม่ 1 +หมา 1 (ยิ่งปีหน้าเดี๋ยวตามพี่เป้ไปติดๆอีกสักหนึ่ง) แค่นี้ก็แย่แล้ว:sad: ....ขอแอบเป็นกองหนุนแล้วกัน:)

23. แล้วอีกอย่าง ต้องถามพี่ตั้วเอง ว่าทำไมถึงอยากให้มีประธานคนใหม่ ในเมื่อคนอื่นไม่มีใครเสนอมา บางทีพี่เค้าอาจจะมีเหตุผล บางอย่างที่คนอื่นไม่รู้ อันนี้ก็ค่อยว่ากันไป แต่ถ้าต้องมีใหม่จิงๆ ก็ พี่เป้ เหมาะที่สุดแล้ว

24. singcoohteam

5,303
    108
    0
    .................................ผมถูกล๊อตรี่30ล้านเป็นเองก็ได้

25. pop-ja

2,068
    235
    0
    :D
    แล้วสถานการ์ณเป็นไงบ้างครับเสี่ย งานเข้าไหมพอดีผมกับมาก่อนนะครับ (นอกเรื่องนิดหนึ่ง ):D

26. singcoohteam

5,303
    108
    0
    งี้ก็อดดิป๊อบ555

27. pop-ja

2,068
    235
    0
    ไปสวีสกับพี่ไก่แทนพี่ชับรถชมเมืองยันตี 3 อิอิ :D

28. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ผมเพิ่งเข้ามาไม่นาน.....เอางัยเอากันครับ

29. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0

พี่เบิ้ม ผมไม่สามารถครับ:D:D

วันเดียวจบคร้าบ ......เสียดายเสี่ยใจร้อนไปหน่อย รีบไปซะก่อน ไม่งั้นคงมีลุ้น โต๊ะที่มากะทอมอ่ะคับ................หลังๆนี่เสี่ยเปลี่ยนไปเยอะนะคับ ใจร้อน....จะใช้แต่ตังค์อย่างเดียวเลยอ่ะ:confused:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้