ขอรูปท้ายรถที่ใส่ ตูดเป็ดใหญ่ๆหน่อย

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย D.N.A., 25 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. D.N.A.

D.N.A. New Member Member

31
    0
    0
    -ทำที่ไหนได้บ้าง + ราคา +งานเนียนไหม

----ตอนนี้สนใจ----

2. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ดันๆ แต่มันเห็นไม่ค่อยชัดนะสรร

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มกราคม 2008
  3. Off_Spoony

Off_Spoony New Member Member

48
    1
    0
    ขออนุญาติเจ้าของรถ เจ้าของรูปด้วยนะครับ เท่าที่หาได้ก็มีเท่านี้แหละครับ

4. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    แหล่มมั่กๆ

5. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    พรุ่งนี้มาดูของจิงที่มีทติ้งเลยครับ ชัด ๆ ๆ

6. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ส ว ย แ ห ล่ ม ทุ ก คั น เ ล ย

7. D.N.A.

31
    0
    0
    ขอบคุณมากคับพี่ๆๆ

8. BASLER

BASLER Member Member

132
    9
    18
    อยากเปลี่ยนเหมือนกันหว่ะ แต่ของแบบ เล็กๆดีกว่า ^^" เน้นหวานๆ เข้ากับหน้าตาหน่อยหว่ะ สรร ^O^

9. dewgiovany

dewgiovany New Member Member

73
    3
    0
    ติดอยู่ที่ทายรถ เดี๋ยวปายดูได้ที่วันมิตติ๊งนะตาสรร เหอๆ

10. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    วันนี้ไปดูตัวเป็นๆดีก่า

11. D.N.A.

31
    0
    0

ดิวก็เปลี่ยนมาแล้วหรือ // ถ่ายรูปมาให้ชม ด่วยนะ ทำร้านไหน เพราะรถเราสีเหมือนกัน แนวเดียวกัน จะดูเป็นต้นแบบได้ไหม เพื่อนดิว 555

12. เป็ดยักษ์ คาร์บอน คับ อิอิ :D

13. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0
    เด๋วตามมึงไปติด ๆ ดีป่ะวะ คู่หู ........

14. D.N.A.

31
    0
    0

แบบนี้แหละพี่**ทำที่ไหน ร้านไหน*** รถพี่ เหมือนที่เราเจอกันโลตัสเลย ใช่ปะ ถ้าจำผิดขอโทษ ....อีกเรื่องไฟตัดหมอกหลัง นี่ราคาเท่าไหร่+กระจกติดร้านไหนได้บ้าง

15. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    จาเปลี่ยนแนวแล้วหง่อ

16. WIT_ES MANIA

WIT_ES MANIA New Member Member

234
    19
    0

17. ครับ เป็ดยักษ์ จากร้านYatt ราคา 5500 เป็นคาร์บอนครับ ส่วนไฟนี่ หาซื้อตาม web อ่ะครับ มีขายทั่วไป ผมซื้อมานานแล้วอ่ะ 3 ชิ้นก้อเกือบ 4 พันอ่ะครับ+ค่าติดตั้งแล้ว กระจกก็เช่นกันครับหาตาม web อิอิ ซื้อมา 2 พันเป็นคาร์บอนเหมือนกัน แล้วสั่งแป้นที่คุณบอย เอาอ่ะคับ ผมว่าของแต่ง ไม่ว่าจะกระจก+ไฟหรี่+ไฟตัดหมอกหลัง หาซื้อได้ไม่ยากครับ เพราะเห็นพวก 3 doors เขาใส่กันเยอะมาก

18. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    ชอบตูดหย่าย ๆ เล็กๆไม่........หย่ายยยยยๆชอบ...

ปล.งานyatt ครับ สวย ดี มีคุณภาพ คุ้มเงินที่เสีย......

19. dewgiovany

73
    3
    0
    ถ่ายรูปมาแระเดี๋ยวคืนนี้จัดให้เพื่อนสรร

20. BIRD_ES2001

BIRD_ES2001 New Member Member

52
    1
    0
    นี้มันตูดผมนิครับ อิอิ ล้อเล่น นะ ครับ ตูดแบบนี้ ใส่แล้ว สวยๆๆๆๆครับ

21. ใช่เลยครับ คุณ BIRD_ES2001 อิอิ แหม ถ้าฝาโปรงเป็น 04-05 นะผมสอยไปแล้วคับ อิอิ ของเค้าดี จิงๆ แล้วของขายหมดยังคับเนี่ย :D

22. dewgiovany

73
    3
    0
    จัดให้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มกราคม 2008
  23. BIRD_ES2001

BIRD_ES2001 New Member Member

52
    1
    0
    จะหมดแว้วครับเหลือ 2อย่าง ตอนนี้ปั้น fd อยู่ เป็น spoon เสร็จ เต็มๆ จะ เอา มา ไห้ ติชม ครับ ตอนนี้เป็นชุดมูเก้นอยู่ไม่อยากเอามาลงมันไม่ค่อย สวย อิอิ

24. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0

ท้ายแบบนี้ไปทำที่ไหนมาครับ อยากรู้ครับ ราคาเท่าไหร่ด้วย ขอบคุณล่วงหน้าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้