++เซ็งคับ มอไซอีกแล้ว++

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Lee_ES, 23 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    วันนี้ตอนกลางวัน โดนมอไซที่วิ่งสวนทางเฉี่ยวกันชนหน้า ถลอกเลย สีหลุดด้วย แล้วแม่งขี่หนีเลย จังไรมากๆ เซ้งมากคับพี่น้อง ซวยจิงๆ ขอระบายหน่อย อุตสาขับรถตามไป แต่แม่งหนีไวจิงๆ กะว่าจะเอาแม่งให้เยอะๆเลย สาดๆๆ ยังไงเราก่อไม่ผิด จิงไหม
    สถานที่เกิดเหตุ หน้าร้านขายอุปกรณ์ท่อยางแถวรังสิต ก่อนถึงเซียงกงใหม่ ซวยสาดดดดด

2. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    เสียใจด้วยนะครับ เบื่อเหมือนกันไอ้เลวพวกนี้............

3. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    จายเย็นคับ ..... ปล่อยๆ มันไปตาม(ไอ้) เวร ตามกรรมที่มันทำคับ แต่ก็เสียใจเรื่องรถด้วยคับ

4. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    แย่จังเลย เจอพวกเลวๆอย่างนี้

5. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    เสียใจด้วยครับ กลับมาหล่อเร็วๆ นะลี

6. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    ทามมายไม่โทรมาบอกว่ะ แถวนั้นเพ่คุมหวะ ถ้าบอกตั้งแต่แรกด้ายตัวไม่เกิน 18.00 น.
    แต่เสียใจด้วยนะ ไปทำสีพร้อมพี่เลยละกัน

7. pongz19

pongz19 Member Member

44
    2
    8
    ถ้าเกิดเราขับรถตามมัน แล้วบี้ให้คว่ำเราจะเป็นฝ่ายผิดป่ะ อยากรู้
    เสียกับรถพี่ที่เสียหายด้วย กลับมาหล่อไวๆ

8. @blue_sky@

@blue_sky@ New Member Member

119
    0
    0
    เสียใจด้วยเรื่องรถ :mad::mad: เคยโดนเหมือนกัน กำลังจาเลี้ยวออกจากซอยมีมอไซด์คันนึงขับกวน..มาก มันก็ซิกแซกผ่านคันนั้นทีคันนี้ที พอจาออกพ้นซอยมันคงแซกไม่พ้นเฉี่ยวโดนท้ายรถเราซะงั้น ถลอกเลย แม่งขับหนีเฉยเลยเหมือนกัน เซ็ง...แสดดดด :mad::mad:

9. เดิม ๆ 328

เดิม ๆ 328 New Member Member

117
    6
    0
    เสียใจด้วยนะครับ แต่เรื่องขับตาม ถ้าไม่ใช่สถานที่ ที่เรารู้จัก อย่าตามไปเลยครับ มันอาจจะขับไปรวมแก๊งอยู่ก้อได้นะครับ ทีนี้ละ จะได้หลายแผลเลย ด้วยความหวังดี
    แล้วพอเห็นทะเบียนมันหรือป่าวะครับ ถ้าเห็นแจ้งความเลย เดี๋ยวก้อมีจดหมายไปหามันที่บ้านเองครับ(เคยโดน)

10. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    นั้นไงเจอนักเลงคุมแถวรังสิตซะแล้ว และไอ้ที่โทรบอกแล้วได้ตัวมันตัวอารายว่ะ ตัวดูดอ่ะป่าว:D:D

11. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    เสียใจด้วยนะครับ...มอเตอร์ไซค์ก็อย่างนี้แหละแม่งชอบมาซอกแซกหน้ารถเราบ้างหลังรถบ้างพอโดนแล้วแม่งก็ชิ่งหมันใส้ว่ะ...

12. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    เสียใจด้วย ลี ยังไงก็ใจเย็นๆ

13. fomote

fomote New Member Member

7
    0
    0
    ฟาดเคราะห์ไปครับ

14. :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

15. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    รถมานไม่มีทะเบียนอ่ะ รู้สึกว่ารถใหม่มั้ง วีเขียวซะแรดเลย หน้าตาหยั่งกะคนงานก่อสร้างอ่ะ เซ็งๆ

16. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    เสียใจด้วยน๊ะ ครับ

17. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ถื อ ว่ า ฟ า ด เ ค ร า ะ ไ ป ลี

ค ร่ า ว ห น้ า เ จ อ เ ล่ น แ ม่ ง เ ล ย

18. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    เสียใจด้วยนะ

ตู้ก้อเคยโดนแม่ง เฉี่ยวเราแล้วหนีงี้อ่า แต่ตอนนั้นมานเอา ตีนมานมาปั่นกะล้อเราดีไม่ขาด แหะๆ พวกขับมะดู

19. BASLER

BASLER Member Member

132
    9
    18
    แหะๆ มอไซค์อีกแว้ว

เบทก็เพิ่งโดนไป ฉลองปีใหม่เลย จอดรถไว้หน้าบ้าน เพ่แกมาสอยไปซะ แต่ดีนะ มันชนซะตัวเองมุดไปติดอยู่ใต้รถเลย คาเด่ ออกไม่รอด ไม่งั้นคงหนีไปหล่ะ

20. pom_es04

pom_es04 New Member Member

237
    45
    0
    เซง แทน เคย โดน เหมือน กัน อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้