จะมา Drift ที่เชียงใหม่เมื่อไหร่คับ ขอวันเวลาสถานที่ด้วยคับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย สาวกดริฟท์ชาวเชียงใหม่, 22 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากไปดูมากคับ พี่ๆ คนไหนรู้ช่วยบอกด้วยนะคับ ขอบคุณมากกกกกก คับ

1. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ตารางของงาน M150 SLIDE NIGHT2008

27 ธันวาคม 2550 PRESS CON แถลงข่าว ณ ลานจอดรถใต้ดิน ห้างสยามพารากอน

12 มกราคม 2551 DRIFT COMPETITION เชียงใหม่
    2 กุมภาพันธ์ 2551 DRIFT COMPETITION นครราชสีมา
    23 กุมภาพันธ์ 2551 DRIFT COMPETITION ชลบุรี
    15 มีนาคม 2551 DRIFT COMPETITION ไบเทค บางนา

นักแข่งเก็บคะแนนสามสนามแรก เพื่อคัด 10 ท่าน เพื่อเข้าร่วมการแข่งขันร่วมกับนักแข่ง DRIFT จากประเทศ มาเลเซีย และสิงคโปร์

ส่วนนักแข่งท่านอื่นจะอยู่ใน CLASS B ในงานที่ไบเทค

Malaysia โดย MR. Djan
    Singapore โดย MR. CHRIST

2. Bond_Blackout

Bond_Blackout New Member Media

59
    0
    0
    เจ่งเลยครับพี่จอห์น แฟหมไปดริฟท์ วันเด็กด้วย เดี๋ยวเด็กติดตรึมทำไงล่ะครับเนี่ย

3. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    นักดริฟท์เด็กติดตรึมก้อเป็นปกติอยู่แล้วครับ 5555
    ส่วนพี่คงหมดสิทธิ์ครับ รักแฟน อิอิ

4. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    จริงงงงงง เยออออออออ :gossip::gossip:

5. Bond_Blackout

Bond_Blackout New Member Media

59
    0
    0
    เอาแล้ว...ยังไงนี่ อิอิ

6. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    อ่ะนะ

ต้นเล่นบ้านแตกเลยนะเนี่ย 555555

7. แข่งแถวไหนครับ
    ลานจอดรถหลังแอรพอร์ต รึเปล่าครับ

8. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    ใช่ครับ

ที่เดิมกับปีที่แล้วครับ

มาดูกันเยอะ ๆ นะครับ มันส์แน่นอน

9. Tom36

Tom36 New Member Member

27
    0
    0
    ไปแน่นอนครับอยู่เชียงใหม่ด้วยอ่ะ ผลาดได้ไง เด็กชราหัวใจดริฟท์

10. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    ยินดีครับ เจอกันอย่าลืมทักนักดริฟท์ด้วยนะครับ

11. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ไปแน่นอน fastไปแจกหนังสือเพื่อนๆที่เชียงใหม่ด้วยคราบ

12. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    ไม่พลาดด้วยประการทั้งปวง อิ อิ

13. doln sarapee

doln sarapee New Member Member

64
    4
    0
    ไปแน่นอนครับ ไม่พลาดอยู่แล้ว

14. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    ประกาศครับ

เนื่องด้วยการไว้ทุกข์ "พระพี่นาง"
    ผู้จัดแจ้งว่า ขอเลื่อนการแข่งขันเป็นวันเสาร์ที่ 19 มกราคมแทนครับ
    ส่วนสถานที่และเวลาคงเดิมครับ

15. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0

ที่โคราช จัดตรงไหนหรอคร้าบ :confused::confused:

16. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    ถ้าจำรายละเอียดไม่ผิด โคราชน่าจะเป็นหน้าศาลาว่าการครับ

17. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ปี้ก็ไปเจียงใหม่โต๋ย

18. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    จิมมี้ไปปี้ปี้

19. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0
    ตกลงจะไปแข่งดริฟท์ หรือจะไปปี๊ ครับปี๊ปี๊?

20. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ปี้นะกนเหนือ กนใต้ปี้ก็ปี้!!!

21. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ป่มคนกรุงเตป จะปี้ได้ก้อ ...อิอิ

22. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    23กุมภา นครกับเฮียโกมาด้วยป่าวถ้ามาก็แวะมาที่ร้านผมก่อนนะจะเลี้ยงก๋วยเตี๋ยว55

23. Tom36

Tom36 New Member Member

27
    0
    0
    ไปดูมาแล้วอ่ะมันส์มากกกก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้