ผมขอคำแนะนำหน่อย rb20get b25 inter26

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย cefiroคัง, 25 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cefiroคัง

cefiroคัง Guest

0
    0
    0
    ผมขอคำแนะนำหน่อย rb20getเกียธรรมดานะคับ แต่เปลี่ยน โบ25ใบดำคับ เปลี่ยนinterมาเปง rb26 เดินท่อinterอนู 3.0" ไอเสีย 3.0" เส้นเดียว sterนี้ มันเข้ากันไหมคับ ช่วยแนะนำและชี้แนะหน่อยนะคับ * แล้วถ้าเปงเกียธรรมดาของ 20 12v จะไส่ด้วยกันกับ rb20gteได้ป่ะ * แล้วเฟืองท้ายและช่วงล่างจะรับไหวไหมครับแบบ * * * เดิมๆๆๆ * * *

2. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    ท่อทางเดินอากาศ 3" ผมว่าไหญ่ไปมั๊งคับ

ของผม Rb25 ยังแค่ 2.7" คับ

แต่ท่อไอ้เสีย 3" ได้เลยคร๊าบ

เกียร์ + เฟืองท้าย + ช่วงล่างเดิม เอาไม่อยู่หรอกคับ จิงๆควรต้องเปลี่ยนหมดเลย แต่ถ้างบหมดละเอามาใช้งานรองบไหม่ก็ได้คับ แต่อย่าไปซัดเล่นมาก เกียร์ไปก่อนแน่ๆเลยคับ

:D

3. thakoun

thakoun New Member Member

24
    0
    0
    เรารักRB...
    อิอิ

4. note cefiro

note cefiro New Member Member

156
    9
    0
    อัตราทดมันห่างนิสห่อย หาตรงรุ่นมาสับดีกว่าน่ะ

5. ** R^B^A -- 3^1 **

** R^B^A -- 3^1 ** New Member Member

192
    6
    0
    เกียร์ 12V. ใส่กับเครื่อง 20โบได้ครับ แต่ถ้าโมเพิ่มหรือขับโหดมากๆไม่แนะนำครับ

6. cefirokung

cefirokung Guest

0
    0
    0
    ขอคำปรึกษาคับ

แล้วถ้ามีเฟืองท้ายจะต้องไช่ของอะไรอ่ะคับ เกียร์ด้วย รบกวนช่วยบอกราคาผมหน่อยแบบเบ็ดเสร็จ แล้วโบเดิมไส่inของ26ได้ป่ะรถจะรอรอบป่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้