เกม Wangan Midnight

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Sean, 30 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sean

Sean Guest

0
    0
    0
    ไม่ทราบว่า ที่เมืองไทย ตอนนี้ มีเกมที่ชื่อว่า Wangan Midnight เข้ามายังคับ
    เพราะผมไม่เคยเห็นเลยนะ
    ถ้าไครพอรู้ พอมีข้อมุลก็ช่วยบอกด้วยนะคับบ

2. Backpressure

Backpressure Member Member

109
    1
    18
    เรื่องเกมส์ไม่แน่ใจนะครับ
    แต่เห็น บูรพา คอมมิค ซื้อลิขสิทธิ์กาตูนมาแล้วอ่ะครับ
    รออ่านอยู่ครับ

3. เกมเก่าครับช่วงps2ออกใหม่เป็นcd ครับตอนนี้หาไม่ได้แล้วครับเคยซื้อมาเล่นครับเป็นแผ่นwriteเท่านั้นใช้engineเดียวกะzerooneนะเล่นตามเนื้อเรื่องพระเอกจบแล้วเราสามรถเลือกเล่นเป้นคู่แข่งของพระเอกได้ครับสนุกดีครับแต่ไม่ค่อยเนียนนะก็เป้นcdนี่หน่า ที่สะพานเหล็กแต่แผ่นหายไปครับ ล่าสุดเดือนที่แล้วไปถามหาไม่มีใครเก็บไว้แล้วครับทั้งแผ่นwriteต้องถามหาจากพวกps2ยุคแรกๆนะครับเผื่อมีหลงซื้อไว้เก็บ

4. TunedBy Kor

TunedBy Kor New Member Member

41
    2
    0
    น่าเล่นจังครับ ได้อัดบนถนนชื่อดังของญี่ปุ่นด้วย

5. WhiteComet

WhiteComet New Member Member

1
    0
    0
    ถ้าเป็นเกมอาร์เคดแบบตู้ มีที่เซนทรัลบางนา ชั้นโรงหนัง อยู่ตงแถวตู้คาราโอเกะ รู้สึกมีตู้เดียวในประเทศไทย ใครเล่นก็แข่ง Time Attack กับผมได้นะครับ ชื่อ Winแล้วก็รูปดาว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้