ถามเรื่องสวิตไฟฉุกเฉินหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย judylala, 31 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. judylala

judylala New Member Member

1
    0
    0
    เพิ่งสังเกตว่าสวิตไฟฉุกเฉินมันไม่มีไฟติด แล้วจิงๆมันต้องมีไฟอยู่หรือป่าว

เวลาที่เราเปิดไฟหน้ารถอะ ฝากเพื่อนๆดูหน่อยนะคร๊าบบ

2. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    เปิดไฟหรี่ก็ติดแล้วคับ ถ้าไม่ติดลองขยับหลอดดูก่อนอาจจะไม่แน่น ถ้ายังไม่ติดลองหาหลอดมาเปลี่ยนน่าจะหายคับ

3. -B?|||?G-

-B?|||?G- New Member Member

166
    0
    0
    มีคับ

4. zatan

zatan New Member Member

153
    21
    0
  5. CIVIC3DEG

CIVIC3DEG New Member Member

36
    0
    0
    ติดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้