Female Challenge 2006

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 6 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    โครงการ Female Challenge 2006
    กีฬามอเตอร์สปอร์ต นั้นเป็นกีฬาที่นิยมกันอย่างกว้างขวางและเป็นกีฬาที่เป็นที่รู้จักทั่วโลก เห็นได้จากการแข่งขันรถสูตรหนึ่งฟอร์มูล่าวันเป็นรายการกีฬาที่มีผู้ชมหลายล้านคนทั่วโลก และยอดนักขับรถสูตรหนึ่งเจ้าของแชมป์โลกหลายสมัยอย่าง ไมเคิล ชูมัคเกอร์ ก็เป็นนักกีฬาอาชีพที่มีรายได้สูงสุดเป็นอันดับสองของโลก ดังนั้นกีฬามอเตอร์สปอร์ตจึงเป็นหนึ่งในกีฬายอดฮิตที่มีผู้ติดตามทั่วโลกทุกเพศทุกวัยรวมทั้งในประเทศไทยด้วย

ด้วยเหตุนี้โครงการ Female Challenge จึงเป็นโครงการที่เปิดโอกาสให้แก่ผู้หญิงรุ่นใหม่ที่มีใจรักกีฬามอเตอร์สปอร์ต ได้มีโอกาสที่จะเข้ามาสมัครและร่วมฝึกอบรมความรู้เกี่ยวกับกีฬาแข่งรถในหลากหลายประเภท ทั้งในภาคทฤษฎีและภาคปฏิบัติโดยผู้เชี่ยวชาญจากในวงการแข่งรถยนต์ของเมืองไทย เพื่อที่จะก้าวมาเป็นนักแข่งรถของวงการแข่งรถของเมืองไทยต่อไปในอนาคต

คลิ้กไปดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ
    http://www.motorsportsland.net/FC2006.htm

สาวๆที่สนใจรีบไปสมัครได้เลยครับ ตามลิงค์เลยครับ:D

รับสมัครด่วน วันที่ 5 ก.ย - 25 ก.ย 49 นี้ มาสมัครด้วยตนเองครับ

2. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ผมขอไปคัดตัวด้วยได้ปะคับพี่ไก่

3. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    แหมมมมมมม ผมต้องเรียนทุกวัน

แหมมมมมมม ผมต้องเรียนทุกวัน
    ขอเชิญเสด็จ บรรทม พะย่ะค่ะ ท่าน gap

4. gai08

1,213
    4
    0
    5555 โดนไป 1 ดอกเต็มๆทำเป็นตั้งใจเรียน ป่านนี้ยังไม่นอน...กร๊ากกกกกกกกก

5. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    แล้วผมจาไปไปสมัครซัก3-4คนนะครับเอา แบบ170พอดีไม่เกิน

6. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ขอสมัครตำแหน่ง ผู้จัดการทีม หรือ พี่เลี้ยง หรือ เทรนเนอร์ ก็ได้ครับ
    จะช่วยแนะนำ กิริยา มารยาท ระเบียบวินัย และ อื่นๆ ให้ครับ
    ส่วนรายได้ ไม่มีปัญหา อยากทำมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    ผมขอเป็นหน่วยปฐมพยาบาล เผื่อคนไหนเป็นลมเป็นแล้งไปจะได้ช่วยเหลือ

8. a_mon01

481
    1
    0
    ผมว่าน่าจะได้นะพี่กิตติ แต่ลูกเมียต้องมาดูพี่สอนด้วยนะครับ.. เน้อๆพี่ไก่..

9. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ผมสมัครเป็นพนักงานผ่อนคลายกล้ามเนื้อให้กับบรรดาน้องๆ female ได้ปะคร้าบบบบบบ "หมอนวดคลายเส้นอะคร้าบบบบบบบ:cool: "

10. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ลูกเมียพี่ไม่มีปัญหา เด็กๆ 2 ทุ่มก็เข้านอนกันแล้ว
    ส่วนเมียๆ :) อยู่ใน control ครับคุณน้องๆ ทั้งหลาย

11. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    อะแฮ่ม เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ

อะแฮ่ม เหอะ เหอะ เหอะ เหอะ

12. a_mon01

481
    1
    0
    ก็อย่างนี้อะพี่ ผมถึงอยากให้พี่สอนอะครับ

13. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    กำลังชักชวนอยู่

ผมกำลังชวนเพื่อนของน้องสาว อยู่คนหนึ่ง ชื่อโบร์สวยใช้ได้เลยพี่(ผิว และ หน้าตาออกแนว ดาราเกาหลี)ชอบขับรถด้วย จะลองๆสอบถามน้องเขาดู เพื่อผมจะได้สนิทสนมกับน้องโบร์ คนนี้มากยิ่งขึ้น...อิ...อิ...อิ:D

14. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    ได้ข่าวพี่หนูกำลังแต่งงาน

15. a_mon01

481
    1
    0
    แนะนำผมให้รู้จักด้วยนะครับ

16. gai08

1,213
    4
    0
    อย่าลืมนะครับ..ถ้าสาวๆคนไหนสนใจเข้าร่วมโครงการก็มาสมัครเลยครับ..ฝากบอกสาวๆที่พวกคุณรู้จักด้วยครับ.......

17. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    ปัญหามันอยู่ตรงที่ไม่มีสาวอะดิพี่ ใครช่วยมีเหลือเยอะๆก็แบ่งกันได้นะครับ

18. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    คุณแก๊ปไม่มีได้ไงละคับ งั้นใครมีแบ่งให้คุณแก๊ปกับผมละกันคับ อิอิ:D

19. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    อ้าว เป็นงั้นไป อย่าลืมแนะนำพี่บ้างนะคุณน้องทั้งหลาย เพื่อนสาวๆ หน่ะ ไม่มีในสต๊อกเลย
    เพื่อนสาวพี่ส่วนมากก็เป็นแปลงร่างเป็นสาวใหญ่กันไปหมดซะแล้ว แต่ละคนงี้ถ้าย้อนไปสัก
    ยี่สิบกว่าปี สุดๆ ทุกคน เดี๋ยวนี้บางคนเจอยังจำไม่ได้เลย

20. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ยาวยืดอีกแล้วครับท่านน อิอิ

21. Toey_PRC

699
    1
    0
    เพื่อนสาวนี่ ได้ร่วมเรียงเคียงหมอนกันบ้างฤป่าวครับพี่:D

22. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    แล้วพี่เต้ยร่วมเรียงเคียงหมอนกับใครหรอคับช่วงนี้ :p ..... หวังว่าคงไม่ใช่พี่หนุนนะคับ :eek: 555+

23. a_mon01

481
    1
    0
    หุหุ เรื่องนี้ผมเอาด้วยนะ แต่ต้องแอบๆ

24. gai08

1,213
    4
    0
    เป็นงานเป็นการเนี่ย ยากจริงๆ....นอกเรื่องตลอดเลย...

ปล.เป็นเรื่องธรรมชาติครับผมเข้าใจ ว่าแต่ ถ้าแนะนำใครมาก็แบ่งประเภทไปเลยครับ คนไหนชอบแข่งรถ คนไหน ชอบนักแข่งรถ(โดยเฉพาะ นักแข่งที่มีอายุๆ สุขุมทุกคนเหอะๆๆ)

25. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    คนไหนชอบแข่งรถ คนไหนชอบนักแข่งรถ
    ฮืมๆๆ....น่าคิด น่าคิด:D

26. a_mon01

481
    1
    0
  27. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0

ใอ้ตี๋เวร.......:mad: เดี๋ยวก็ดันลงน้ำซะหรอก:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กันยายน 2006
  28. Toey_PRC

699
    1
    0
    อุ๊ย ต๊าย ตาย ตุ๊ดแตกเลยฮ่า ความลับนะนั่น:eek:

29. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0

อุตส่าห์ปกปิด มาซะนาน เลยรู้กันหมดเลยซิ

เฮ้ย:eek: .....ใม่ใช่:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้