พี่เจสๆช่วงนี้ไปหา FINO มาขับไปก่อนไหม

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย MeAnInG, 24 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    เห็นที่โคราชมีแก็ง fino ด้วยสาวในคลับก็สวยๆด้วยเพื่อทางนี้จะได้ตามไปร่วมแก็งด้วย ดูตาม link เลยนะ
    http://www.myfinoclub.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=537&postdays=0&postorder=asc&start=0

ปล. สาวโคราชชอบนั่งมอไซย์ กันจิงๆเยย

2. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    อิอิ ไม่ต้องถึง ฟีโน่ หลอกแค่ มีโอเหลืองspoonของพี่ก็ ......ฟ้าเหลืองทุกเช้าแล้ว อิอิอิ

3. BASLER

BASLER Member Member

132
    9
    18
    โอว์ อย่างนี้ก็ต้อง ไอ เลิฟ ฟิโน่วววววววววววววว์ !!

4. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    ร้านในรูปเป็นร้านเหล้าเล็กๆครับ....ใครมาเดี๋ยวผมพาไปร้านใหญ่กว่านี้ ญ. เพียบ...อิอิ

5. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ถ้ามีหญิงเยอะจิงๆถ้าผมมีโอกาสได้แวะไปคงต้องเอาแหติดไปด้วยซะแล้วมั้งครับคุณเจษ...:D:D

6. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    เอา Fino Spoon มาโชว์หน่อย พลีสสสสสสสสสสสสส

7. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    รอชมด้วยคน...หรือว่าจะไปนั่งเลยดีวะ เจต

8. pom_es04

pom_es04 New Member Member

237
    45
    0
    แหล่ม เลย..............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้