หวัดดีครับ พอดีเพิ่งง อ่ะครับ อยากเห็นรูปสีทองแต่งจังครับ ขอบคุนมากครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย golf788, 30 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf788

golf788 New Member Member

11
    0
    0
    หวัดดีครับ พอดีเพิ่งง อ่ะครับ อยากเห็นรูปสีทองแต่งจังครับ ไว้เป็นแนวทางครับ
    ขอบคุนมากครับ
    ไว้meetครั้งหน้า จะไปร่วมด้วยครับ

2. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ยินดีต้อนรับครับ
    ตอนนี้ลองดูตามกระทู้มิตติ้งก่อนก็ได้ครับ พอมีรูปอยู่บ้าง

3. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    รถครัยอ่ะพี่โอ๋ สีทอง แต่งสวย ๆ มีกามิน ก่ะ PSP

4. psYchosis

449
    47
    0
    รถผมๆ ของผมมันก็เดิมแหละ ชอบใส่อะไรที่ชาวบ้านเขาไม่ใส่กันอะ ฮะฮะ ตามประสาคนงบโดนจำกัด :D

ลองดูเป็นเยี่ยงแล้วกันครับ แต่อย่าเอาอย่าง :D :D

5. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    ไมฝาหน้าพี่โอ๋ สีนั่นอ่า

6. psYchosis

449
    47
    0
    เทรนใหม่ครับ มาแรงจากญี่ปุ่นเลยครับ 5 5 5 5 5

7. เดิม ๆ 328

เดิม ๆ 328 New Member Member

117
    6
    0
    เมื่อเช้าผมสวนกะคุณโอ๋ แถวแยกอโศก เห็นที่แรง งง สงสัยจอดตากแดดไม่ทั่วทั้งคัน

เค้าซุ่มโปรเจค เรื่องฝากระโปรงอยู่นะครับ สนใจเพ้นท์ฝากกระโปรงเป็นรูปป่าว ผมติดต่อช่างให้ได้นะครับ พอดีเพิ่งใช้บริการเพ้นท์รถบัสทั้งคันมานะ

8. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ฝ า ก ร ะ โ ป ร ง แ น ว ใ ห ม่ ข อ ง เ พ่ โ อ๋ เ ข า อิอิ

9. psYchosis

449
    47
    0

ถ้าทางจะไปกันใหญ่ละ :D เดี๋ยวเสาร์นี้เอาของเดิมใส่กลับดีกว่า :D

พอดีมีโปรเจคทำสีครับเลยต้องเตรียมอะหลั่ยตัวถังสภาพดีๆไว้ก่อน เพราะฝาเดิมมันเสียรูปครับ
    แต่ใจอยากได้ สีดำมากกว่า มีใครสนใจซื้อไหมผมขาย เดี๋ยวจะไปถอดสีดำดีกว่า

10. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    อ่ะๆจัดให้โหน่ยผมตุ้ยครับขับสีทอง01ครับยินดีที่ได้รู้จักครับ:)

11. kachapop

kachapop New Member Member

128
    17
    0
    โชว์บ้างครับ

เรียบๆนะครับ

12. pom_es04

pom_es04 New Member Member

237
    45
    0
    สี ทอง สวย เนอะ..........................อิอิ

13. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    แหล่มทุกคันเลยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้