PARTY MEETING BIRTHDAY ES 2008(AHINGRACE 2)

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ahingrace, 29 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    ใกล้ค่ำแล้ว...มาทานข้าวกันคร๊าบ:sad:

ช่วงจับรางวัล..น้องใหม่คุณ เอกรับซะแล้วรางวัลแรก..ดีใจด้วยน่ะ:)

ช่วยด้วยยยยย.......เอาหนูไปอยู่ ES ด้วยด้ายมั๊ยค้าาาาาาาาา....น่ากลัวจัง!!!:eek:

นี่คือตัวอย่างคนคะแนนน้อย...โดนปรับซะ..หนึ่งแก้ว :D

2. ahingrace

467
    54
    0
    ต่อๆจ๊ะ

ช่วงเล่นเกมส์..กระชับมิตร..ปิดตากินกล้วย..จับถุงใส่มือ..ก็ยังที่เห็นเนี่ยอ่ะ:D

อ้าวขนุน..ยังไม่แตกอีก..เอาเร็วๆเข้า..เอ้อทำมั๊ยมันยากจังว่ะ..สงสัยสว่างไป:D

ของหนู..เรียบร้อยแล้ว

ไม่ต้องสนใจ..ฟังนี้ดีกว่า..ผมไปทั่วยังไง..ฉ้อดดดดดดด!!!! :D

อร่อยไหมค่ะน้องค๊า...ขาดตกบกพร่องบอกได้น่ะ:)

3. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    สวยงามครับเหมือนเดิม....:D:D

4. ahingrace

467
    54
    0
    คู่นี้น่ารักจริงๆ...:D เข้าใจใส่เสื้อเน่อะ

พี่ช่วยแกะน่ะค่ะ...จะดีเหรอค่ะนี่มันของขวัญหนูน่ะค่ะ:D

ตาเก่งก็ได้ไป๋ซะที..

หนูก็ได้ค่ะ..

สุดท้ายท้ายสุด..นายจ๊อบรับรางวัลใหญ่ไปครับ...เดือนหน้าเจอกันใหม่
    ่หมดแล้วครับผม...ขอบคุณ..ทุกๆคนเลยสนุกมาก..หวัดดีจ๊ะ:D

5. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    เก็บบรรยากาศได้เยี่ยมจริงๆ สวยทุกรูปครับ พี่หนึ่ง

6. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    สวย ๆ ๆ คับ เหมือนเดิม

7. สวยกว่าเดิม555+

8. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    สวยงามครับ

9. hacker

hacker New Member Member

131
    9
    0
    กึ๊ดเลยครับ

10. @blue_sky@

@blue_sky@ New Member Member

119
    0
    0
    :D:D แหล่มทุ้กรูป :D:D

11. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ภาพสว่างสดใสดีจังเลยพี่ 1

12. pom_es04

pom_es04 New Member Member

237
    45
    0
    รูป สวย เหมือน เดิม เลย พี่ หนึ่ง...................

13. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    สวยทุกรูปเลยครับ

14. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    เหนื่อยแต่สนุกครับ

15. Shoke

Shoke Member Member

245
    20
    18
    ขอบคุณครับพี่หนึ่ง สวยทุกรูป ยกเว้นไอรูปน่ากลัวครับ ^^"

น่ากลัวจริงๆนะ :D

16. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    สนุกกันใหญ่เลยนะคับ เสียดายที่ไม่ได้ไป

17. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    สุดยอดคับพี่หนึ่ง เด๊วลดความอ้วนก่อนแล้วจะขอใช้บริการใหม่ หุหุหุ (อยากผอมๆ)

18. kachapop

kachapop New Member Member

128
    17
    0
    ขอบคุณมากๆครับ

ขอบคุณพี่หนึ่งนะครับที่นำรูปสวยๆมาให้ชมกัน :teeth:

19. *~Pink LaBeL~*

*~Pink LaBeL~* New Member Member

99
    14
    0
    ส ว ย ค่ ะ ...

20. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    ยอดเยี่ยมกระเทียมเจียว....

21. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    แ ห ล่ ม คั บ

22. R_

R_ New Member Member

7
    0
    0
    คุณบอย นี่คลื่น GSM ซัดทั่วไปป่าวเนี่ย :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้