มาแล้วครับภาพบรรยากาศการแข่งขัน GYMKHANA ครั้งที่ 3

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Amaze, 23 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Amaze

Amaze New Member Member

28
    0
    0
    เข้ายากน่าดูเลย ล่มบ่อยมาก แต่จะพยายามนะครับ มาดูกันเลยดีกว่าครับ

2. Amaze

Amaze New Member Member

28
    0
    0
    บรรยากาศไม่ค่อยเป็นใจเท่าไหรเลย แต่ก็หนุกดีครับ

3. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    3d สีขาวของใครน้า...... เท่ห์จัง :eek:
    มีรถอาจารย์เราด้วย จารย์ปอมอ่ะ :D

4. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    อ๊ะ
    โดนแอบถ่าย
    อิอิ

มะช่ายอาจารย์เน้อ ไม่เก่งขนาดน้านค้าบ
    :D
    [email protected]

5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไม่มีโอกาสได้ไปซะที สนามหน้าจะพยายามไปให้ได้

6. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    นึกว่าไม่มีรูปผมสะแล้วนะครับ
    ของคุณครับ
    ตู่

7. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    :D อดเลยอ่ะ รถดันอยู่อู่ นึกว่าจะเสร็จทัน

8. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    มีติดกะเค้าหน่อย55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้