พรุ่งนี้มีใครไปบ้างครับ...........

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย balloon.com, 13 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    พรุ่งนี้ว่าจะไปซ้อมตามปกติของคนเพิ่งหัดขับอ่ะครับ ถ้าอาจารย์ท่านไหนว่างๆไปช่วยสอนหน่อยนะครับ จะไปประมาณ 9 โมงเช้าที่ yes ครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

2. Amaze

Amaze New Member Member

28
    0
    0
    บอลพรุ่งนี้ติดงานคงไม่ได้ไปนะ วิ่งเผื่อด้วยเดี๋ยวอาทิตย์หน้าแข่งแล้วจะได้เก่ง

3. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ติดไปธุระอะครับ เสียดายจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้