ถามเรื่องกุญแจรีโมทครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย tle05, 23 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tle05

tle05 New Member Member

1
    0
    0
    ผมอยากใส่กุญแจรีโมทเหมือนACCORD ที่เปดกระจกกับฝาท้ายได้อ่ะครับครับไม่รู้ว่าจะใส่กับES ได้หรือเปล่าแล้วเบิก0ราคาเท่าไหร่ ใครรับแปลงบ้าง(ขอ PART NO.)

2. idatanet

idatanet New Member Member

58
    3
    0
    เคยเห็นมีคนโพสต์นะครับ แต่ค่าใช้จ่ายสูงพอควร ค่า เบิกดอกกุญแจ + จูน imo ก็หลายอยู่ครับ (แพงจนไม่น่าจะคุ้มน่ะครับ)
    ไม่แน่ใจว่า ถ้าจะเปิดฝาท้าย มันต้องทำไรเพิ่มด้วยอีกหรือป่าว
    ถ้าทำได้แล้ว ข้อดี ก็คงจะแค่ไม่ต้องพก กุญแจ + รีโมท ให้ตุงเป๋า ..

ผิดถูกยังไง รอท่านที่เคยทำแล้วมาตอบอีกทีนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้