ดีเซล+NGVเวอร์มั๊ย ช่วยแนะนำด้วยครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย jankdui(โหน่ง), 18 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jankdui(โหน่ง)

jankdui(โหน่ง) New Member Member

110
    4
    0
    จะเอากระบะดีเซลติด เอนจีวี มันมีข้อเสียอะไรบ้างเห็นรถเมล์+10ล้อ ก็ติดวิ่งกัน ผมจะลองบ้างมันจะดีมั๊ยครับ
    ปล.แนะนำร้านหน่อย อยู่ติวานนท์ครับ

2. DevilTeam

DevilTeam New Member Member

21
    0
    0
    หน้ายิ้มผมก็ติดนะครับพี่ ประหยัด เต็มถัง 85 บาท วิ่งได้เกิน 160 กม. เดี๋ยวนี้รถบรรทุกนิยมติดกันเพราะ ราคา ก๊าซมันถูกและปลอดภัย ร้านที่ผมติดเป็นของ ปตท ครับของแท้เลย ผมติดถังเล็ก หมดไป 40000 กว่าบาท

3. บคทป

บคทป Guest

0
    0
    0
    ร้านอะไร ที่ไหนครับ

อยากทราบว่าร้านอยู่ที่ไหนครับ ชื่อร้านว่าอะไร มีเบอร์โทรเปล่า

4. DevilTeam

21
    0
    0
    ปั๊ม ปตท ที่เติม NGV ผมว่าน่าจะมีติดอยู่นะครับ สำหรับที่ขอนแก่นนะครับ ปตท. สามเหลี่ยม ครับ เลี้ยวเข้าไปในปั๊มจะอยู่ซ้ายมือเอารถเข้าไปจอดเลยครับติดวันเดียวก็จบครับถ้าจูนแล้วไม่สะดุดกลับบ้านได้เลย

5. บคทป

บคทป Guest

0
    0
    0
    เด็กบ้านเดียวกันรึนี่

ตอนนี้มาทำงานที่กรุงเตปแล้วคับ เลยอยากได้เบอร์ที่กรุงเตปอ่ะ
    ปล. แล้วที่ขอนแก่นนี่เป็นถนนเส้นไหนครับ ไม่ค่อยรู้จักเท่าไหร่ เด็กชุมแพอ่ะอ้าย

6. DevilTeam

21
    0
    0
    กำ ถนนเส้นหลักเลยครับ มิตรภาพ 4 แยกสามเหลี่ยม อะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้