จะมีวิธีไหนบ้างน้อที่จะทำให้ starda เดิมๆแรงขึ้นไม่ต้องมากมายนิดหน่อยก็พอคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย nueng_starda, 23 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nueng_starda

nueng_starda New Member Member

14
    0
    0
    ขอบคุณคับ

2. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    เดิมๆ n/a ก็ ตีเฮดเดอร์ ทำปั๊ม ครับ ก็ดีขึ้นแล้ว
    หรือจะ เซ็ทโบเพิ่ม สักลูก ก็แล้วแต่เลยครับ

3. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ตามนั้นครับเรื่องจริงครับ ถ้าเป็น ตัว 2800 ที่ผมเคยทำมา ก็ ตีเฮดเดอร์ ทำปั๊ม กรองเปือย ท่อ แค่ 2.2 แล้วจบที่หม้อ พักใส้เฉียงนะครับ 20 วิได้แน่ๆครับ

4. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    =)
    .

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้