เซ็ง ..... รถอาจเสร็จไม่ทัน Meeting โสงสายจาอดปาย

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย เอ๋รังสิต, 23 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    :cry:
    มีปัญหาทางเทคนิคนิดนึง รถคงเสร็จไม่ทันแน่ ........
    และคงไม่ได้ไป Meeting ใหญ่ครั้งนี้ เสียดายอยากจะร้องไห้ :cry:
    โซนรังสิต พอมีใครจาให้นั่งไปเป็นเพื่อนสักคนได้ไหมงับ

ปล. ยามสุข..... เราสุขด้วยกาน..... ยามทุกข์จามีใครช่วยเหลือบ้างครับ พี่น้อง ES
    ผมลูกผู้ชายตัวจริง ดื่ม Black Label

2. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    รอชมอยู่คับ ให้รถเสร็จเร็วๆๆนะคับ

3. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    เป็นอาซิครับ...อิอิอิ"อาศัยงัย":D

4. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    อ่ะ โซนรังสิต ให้ว่อง ให้ว่องครับ
    รับตาม่อนมาด้วยคนนึง
    รถไม่เสร็จ คนมาก่อนก็ได้ เพราะเห็นจะมีไปไหนกันต่อไม่ใช่เหรอจ๊ะ หนุ่มๆ :D

5. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    หัวอกเดียวกันไอ้ม่อน...งะงะงะ

6. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    แ ย่ ย เ ล ย อ ะ ดิ เ พ่ ม่ อ น ตั ว แ ร ง อ ด อ อ ก ไ ป โ ช ว์ เ ล ย

7. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    เข้าไปบอกกับช่างเลย...............ว่าทำให้ไวๆหน่อยดิ

8. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    ติดรถผมไปก็ได้นะพี่ม่อน และไปรับ ซีร่าด้วยกัน

9. เอ๋รังสิต

222
    10
    0
    รถเสร็จทันแน่นอน 555+

10. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    นายม่อนสับขาหลอกอีกแล้ว ช่วงนี้คึกจังตั่งแต่มี ญ มาติดเนีย วันงานอย่าลืมเอาแผ่น hiphop เรามาด้วยละเน่อ มันไม่มีแผ่นมันส์ๆฟังแล้ว

11. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    อ้าว เฮียม่อน ผมว่าจะหาคนช่วยออกค่าน้ำมันซะหน่อย

12. เอ๋รังสิต

222
    10
    0
    55+ เดี๋ยวเอาแผ่นไปให้นะวัน Meeting เพลงมันสะใจมาก ขอบคุณ ขอบคุณ

13. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    โหว..นึกว่าจะไม่มีคนจอดข้างๆซะและ 555+

จิงๆแล้วถ้ารถมะเสด ก้อนั่งรถป๋มปายก้อได้ feel 04 เหมือนกาน

ปายจากรังสิตเหมือนกาน

14. BLACKCIVIC

BLACKCIVIC New Member Member

84
    0
    0
    อยากเห็นรถเฮียม่อน ท่าจะแหล่ม เป็นตัวของตัวเองซะแน่นอน

15. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    Zone รังสิต นัดไปพร้อมกานไหม คับ
    ครั้งแรก มะรุจักไคเลยคาบ
    เฮ้อ......

16. เอ๋รังสิต

222
    10
    0
    สรุป แทบร้องไห้ เมื่อวันศุกร์ค่ำๆ อู่โทรมาบอก ว่ารถไม่เสร็จจริงๆ ครับ
    เซ็งมากเลย แต่ผมก็ยังไปอยู่ครับ แต่ขอขับโตโยต้าไปแล้วกัน เดิมๆ เซ็งเป็ด

17. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ไ ม่ เ ป็ น ไ ร ห ร อ ก เ พ่ ม่ อ น ร ถ เ ส ร็ จ ไ ม่ ทั น

ร ถ ส ว ย มั น ต้ อ ง ใ ช้ เ ว ล า น า น ห น่ อ ย อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้