:+: มีไคใน rcweb เล่น YuLgang ไม๊คะ :+:

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย ~|●|นู๋นาตาลี|●|~, 13 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    มีไคเล่นมั่งมะคะ นาตาลีเล่นอยุ่
    Server : พิชิตสุริยัน
    เจอกันได้นะคะก้อทักกันมั่ง
    ใช้ชื่อว่า ๐LiL๐Kitty ค่ะ Lv.55
    ว่างๆไปแชกานน๊า

1. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ตอนแรกก็กะจะเล่นพอลงเกม+โหลดแบทเสดมันก็ค้างไปเลยอ่ะก็เลยไม่เล่นไปเล่น Pangya ก่า Tai-Online อ่ะคับ

2. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    อ่อ โยวกังงงนี่เอง ว่าจะเล่นอยู่เหมือนกัน

feelgood ถูกใจสิ่งนี้
  3. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    เล่น เซอป 3 ง่ะสุดท้ายเลย ชื่อ oหวังเฉาo นักดาบเวล26เองอ่ะจ้า หาตี้ยากจัง

feelgood ถูกใจสิ่งนี้
  4. pobdrift

pobdrift New Member Member

7
    0
    0
    เล่นอ่ะคับแต่คนละเซิฟอ่ะ

เล่นเซิฟ อัสนีขยี้อ่ะคับ เป็นนักดาบชื่อเนี้ยฟง เวล53คับ

5. มีแต่คนเล่นคนละเซิฟ แย่จัง

6. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    เพิ่ง้ล่นคับ นักดาบ ก่า ทวน อัพอะไรหรอคับ

7. Jesus_RG

515
    36
    0
    ดาบเขาให้อัพอันแรกเต็มก่อนอ่ะ แล้วค่อยอัพร่ายรำอ่ะก้าบบบ

8. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    แล้วเล่นทวนอัพอะไรหรอครับ

Jesus_RG ถูกใจสิ่งนี้
  9. Jesus_RG

515
    36
    0
    ไม่ทราบอ่าคับ..:( :( แต่ทวนน่าเล่นดีอ่ะตีแรงมากๆๆๆๆๆๆ ติดที่ชุดนี่แหละ อิๆๆๆ

10. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    ขอบคุงงับ

11. เล่นดาปค่ะ บอกตรงๆว่าอัพมั่ว 555+

12. Jesus_RG

515
    36
    0
    อัพมั่วเหมือนกานคับ 555555 ว่าแต่ตอนนี้บอท ตะตรึม ตรึมๆๆๆๆๆๆๆๆ จีเอมไปหนายยยยยยย ( นู่ก็อยากปล่อย เอ้ยม่ายช่ายยยย)ที่ไม่ปล่อยไม่ได้เพราะเด่วเราเสียเปรียบอ่า เงินมันจะเฟ้อ ความจริงไม่น่าจะมีดก่า เฮ้อ เกมมาไทยทีไร บอทตรึมทู้กที..................

13. u4717470

u4717470 New Member Member

2
    0
    0
    เล่นคับ เซิฟพิชิต เหมือนกัน ^w^ แต่อยู่ไม่เปงที่หลายย่อย เล่นหมอ41สายบู้กับ บี่40คับ ^^เก่งเนอะ55แหละ บอทป่าวนิ....ซิบมาละกันคับ หมอตะลุมปุก กับ ตานอย

14. drakmans_evo

drakmans_evo New Member Member

1
    0
    0
    เล่นเหมือนกานจ้า พิชิต 9

mail มาคุยกานได้จ้า เล่นน กะบี่ ทุกสายเรย
    โดยเฉพาะสาย ม่อง
    เก่ง ม่อง ที่ซู๊ดดดดด

ปล. ม่อง เปงภาษา สเปนนิช แปล ว่า เดส สะ มอ เร่

15. Jesus_RG

515
    36
    0
    แหะๆๆ หนีไปเล่น Silk Road แย้วววววว หนุกอ่าๆๆๆๆ เซอปอินเตอร์ เหอๆๆๆ อ่านไม่ออกซักกาคำ เควสทุกเลเวล เลเวล 9 อยู่ง่า..... ว่างๆๆๆจะไปออน โย่วกังงงงงง แหะๆๆๆ ( โฆษณามันฮาดีอ่า)

16. คึน drakmans_evo ได้โปรดเอาตังเราคืนมากะดาปเรา เห็นใจคนเล่นมั่งสิ
    มาแฮคของเรากันแบบนี้ ตอนนี้ก้อแจ้งแบนแล้วนะ แล้วเค้าก้อบอกว่าคนที่แฮค
    เปลี่ยนmailของเราเป็น [email protected]
    เห็นใจคนเล่นกันมั่งสิคะ เล่นมาตั้งนานอยุ่ดีๆมาเอาของๆเราไป
    คนเล่นรถด้วยกันทำไมทำแบบนี้อ่ะคะ เราไปทำอะไรให้เทอมะพอใจหรอคะ
    เอาของๆเราคืนมาได้ไม๊ พูดกันดีๆ ถ้าเทอจะเอากระยี่ ก้อเอาไป
    เอาดาปกับตังเราคืน เราโดนแฮคก้อรอบที่3แล้วนะคะ
    เห็นใมจกันมั่งเถอะ เกมนะเกม ถ้าอยากเล่นก้อหามาด้วยตัวเองสิ
    มะใช่มาแฮคของคนอื่นเค้าไป

17. LannaJr.

LannaJr. New Member Member

5
    0
    0
    ตามรูป Signature เลยคับ

SlikRoad เลิกได้ซัก เดือน 2 เดือน นี้เอง เล่น 3 ตัวเลเวล 30+ โดนพวก"รัสเซีย" ปล้นสินค้าจนเซ็ง (คนไทยเล่นไม่เยอะมั่งก็ไห้มันรู้ไป)

18. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    เพิ่งสมัครวันนี้เองครับ
    เพิ่งเลเวล 10 เอง
    เล่นมือกระบี่ครับ หาขาหมูป่า ไม่ได้เลย เศร้าๆ

19. สู้ๆค่ะ

20. Jesus_RG

515
    36
    0
    อ่า..ตอนนี้ผมก็ไม้เล่นแหล่ว ซิลค์โรด เวล16อยู่เลยยยย ชอบอยู่อย่างเดียวอ่ะ ตอนฝนตกกะตีเสือตัวใหญ่ๆๆ สะใจมากคับ ว่าจะกลับปายโย่วกัง แต่มันมีแต่บอทททท ทำงายดีหว่า (เราปล่อยไม่ได้ด้วย งุงิ)

21. เด่วเน้มะค่อยมีบอทแร้นค่ะ ถ้าจะเอาบอทต้องเสียไอดีละ 500นู้น
    เด่วมะมีแล้วจิงๆนะคะ ถึงมีมันก้อมะสามารถเกบเวลได้เร็ว ได้แต่หาของนะ
    เพราะโยวกังเวลขึ้นยากมากๆ

22. Jesus_RG

515
    36
    0
    เอ๋ ไมต้องเสีย500อ่ะคับ รึเอเชี่ยซอฟท์มานเก็บเหยอ? ว่าจะกลับไปเย่นอ่ะ เวล26เหมียนเดิม จะตามทันป่าวง่ะ

23. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    *-* ตอนนี้เล่นหมออยู่ ขอฮีลขอเกกได้นะ

24. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
    เล่นหมอครับ เวล47 ฝ่ายธรรมมะครับ ชื่อ หมิกหย๋อย เชิฟ พิชิตสุริยัน เหมือนกัน

ว่างๆมาแชร์กัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้