ขอถามเรื่องง่ายๆครับช่วยที

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย jeff, 22 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jeff

jeff Guest

0
    0
    0
    ถามว่าตัวไฟหรี่สีแดงท้ายรถอ่ะครับ ที่ติดที่กันชนท้ายรถ กับข้างๆกันชน อะที่ติดกันเยอะๆนะครับ
    หาซื้อที่ไหนได้ง่าย ราคาเท่าไร แล้วไปติดตั้งที่ไหนที่ศูนย์ได้มั้ยและราคาเท่าไรครับ
    ทิ้งท้ายครับกรองของ KN ราคาเท่าไรครับแผ่นกรองที่หลายๆคนใส่กันอะครับ
    เห็นบอกว่าใส่แล้ววิ่งดีกว่า Simota ขอบคุณมากๆครับ

2. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ไฟหรี่กันชนเบิกและติดตั้งได้ที่ศูนย์ฮอนด้าเลยครับ

ถ้านอกศูนย์ก้อที่เบริ์ดราคาก้อ สองพันนิดๆละมั้ง

กรองแผ่นK&Nคร่าวๆประมาน2000 แล้วแต่ว่าซื้อที่ไหนครับ

3. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ไอ้ที่ว่าติดกันชนนั่นมันเป็นไฟตัดหมอกหลังเขาต่อพ่วงกับไฟหรี่ครับหาซื้อได้ในตลาดสดของเราหรือไม่ก็ตาม links นี้
    http://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=-1&f=8
    ลองหาดูส่วนไฟหรี่ที่ติดด้านข้างก็ที่ 0 ก็มีหรือมือสองก็มีเยอะครับดูได้ตาม links ข้างบนนี่แหละ
    ส่วนกรอง K&N ก็หาซื้อได้ที่ aUto caR ครับราคาก็ตามที่บิ๊กบอกเลยครับแล้วแต่ว่าจะซื้อที่ไหน...

4. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    ผมมีไฟหรี่หลังอยู่1ชุดครับ ลองโทรมาดูครับ 089-131-0680

5. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ต า ม ก ร ะ ทู้ ข้ า ง บ น เ ล ย คั บ

6. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    แล้วตามบ้านเพื่อนล่ะหาได้มะ............อิอิ

มีเศษข้างซ้ายซักอันมะพี่............ต้องการด่วนๆเลย

โทษนะครับจะซื้อพวกไฟที่ร้านอะครับแนะนำร้านหน่อยครับราคาเท่าไร
    ไฟหรี่ตรงท้ายอะครับ กับไฟหรี่ข้างที่ติดศูนย์ราคาเท่าไร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้