จะไปติดแก๊สที่ ชัยหมากกระจายครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ผู้น้อย, 20 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เป็นรถ nv wingroad เกียร์ออโต้ GA16-DNE หัวฉีด ปี2002 ท่านใดที่ใช้รุ่นนี้แล้วไปติดที่ ชัย หมากกระจาย ผลเป็นงัยบ้างคับ แล้วผมต้องปรับตัวยังงัยบ้างสำหรับการเปลี่ยนไปใช้แก๊ส อย่างเช่นจะมีสะดุด จามมั่ง อะรัยแบบนี้คับ ที่ไปติดเพราะใกล้บ้านคับ และก้ออู่มีชื่อเสียงดีคับ อยู่พระประแดงอ่ะ หวังว่าคงเป็นประโยขน์กับผู้ที่กะลังจะติดนะครับ

1. joebigbox#037

joebigbox#037 New Member Moderator

334
    63
    0
    ติดที่พี่ชัย มีผลคือ ไหลลื่นปรื๊ดๆดีครับ นอกนั้นม่ายมีปัญหาครับ :D

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ที่นี่ติดกับพี่ชัยหลายคันครับ...:D

3. พี่น้องในคลับนี้การันตี ชื่อเสียงแกได้คับ ไม่ผิดหวัง

4. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    ผลเสียก้อมีนะคะ เสียตังค่าติดหง่ะ 55

ติดแล้วไม่มีปัญหาเลยค่ะ

5. ดีจิงๆอ่ะครับ จาได้รีบไปติด ติดแก๊สแล้วจะวิ่งขึ้นดอยอินทนนท์ได้มั้ยเนี่ย

6. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    :D:D:D:cool:

7. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    วิ่งได้ครับแต่อืดๆๆนะครับไปมาแล้ว :D

8. เด๋วอีก3-4วันรู้ผลครับ และจะเอารูปมาฝาก

9. nv_note

nv_note New Member Member

138
    7
    0
    ดีๆ จะได้ไปติดบ้าง สู้น้ำมันไม่ไหว

10. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    อยากติดน้องโบว์ง่ะ

11. แล้วติดคาร์บูนี้ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรครับ ตัวซิงเกิ้ลครับ ฝากด้วยครับ

12. อยากติดน้องโบด้วยคนงับ ล้อเล่นนะงับ

13. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    ผมกำลังจะติดอ่ะคับ พี่ชัยนี้มันอยู่แถวไหนเหรอคับใครมีแผนที่บ้าง หรือใครที่ผมติดต่อสอบถามได้ทิ้งเบอร์ไว้ให้ผมโหน่ยคับพี่ๆๆ

14. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เล็กจัดให้เค้าหน่อยเร้ววววว

ตามข้างบนเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้