อยากถามเรื่องท่อ ท่อ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย tokyosuck, 28 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tokyosuck

tokyosuck New Member Member

15
    0
    0
    อยากถามว่า exi auto ควรใส่ท่อกี่นิ้ว และท่ออะไรดีๆบ้างครับ:eek:

2. dewgiovany

dewgiovany New Member Member

73
    3
    0
    ผมใหร้านเหลิมตีถึงหน้าแปลนเอาขนาดเท่าเดิมอ่ะคับ คือ 1.6 นิ้ว

ส่วนท่อที่ใส่นี่ spoon n1 อ่ะ

ใส่แระดึงขึ้น... คุ้มกะเงินที่เสียปายอ่ะคับ

3. tokyosuck

15
    0
    0
    ขอบคุนครับ แต่อยากรุ้ว่าทำประมานเท่าไหร่ครัยรวมท่อด้วยนะครับ

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    4 0 0 0 ไ ม่ เ กิ น คั บ

5. tokyosuck

15
    0
    0
    ขอบคุนครับ พอดีติดฟิวชอบขับเสียงดังๆ แต่รถไม่ค่อยดังเล้ยยยยยยยยย

6. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    เรื่อง ท่อดังๆ ต้องถาม น้องก้อยลั่นทุ่งจ๊ะ อิอิอิ :D:D:D

7. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    gเก็บข้อมูล......

8. tokyosuck

15
    0
    0
    น้องก้อยลั่นทุ่ง นี่ใครหรอครับ ??? อยากถามจิงๆนะคับ เพราะเครื่องexi นี่ขุนไม่ขึ้นจิงๆ ช่วยแนะนำและชี้แนะด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้